รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 1/13
รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 2/13
รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 3/13
รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 4/13
รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

A Space ME Bangna

เอ สเปซ มี บางนาบางพลี สมุทรปราการ4.5/5
31ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

แหล่งไลฟ์สไตล์ใกล้บ้าน เพียงไม่กี่ก้าวก็ถึง Mega Bangna แหล่งช็อปปิ้งขนาดใหญ่ใหม่ล่าสุด เดินทางสะดวกด้วย Shuttle Bus พร้อมรับส่งไปยังจุดเชื่อมต่อสู่จุดหมายปลายทางต่างๆ ได้เต็มปอดกับคลอโรฟีลด์สวนลอยฟ้าขนาดใหญ่กว่า 700 ตร.ม. กับวิวพาโนรามา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

บางพลี สมุทรปราการ
945
2015
35.00 บาท/ตร.ม.
1
26
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อารียา  logo

อารียา

84โครงการ
1248ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Magnolias Southern California Bangna - KM.7

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Magnolias Southern California Bangna - KM.7

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Magnolias Southern California Bangna - KM.7

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

A Space Mega 2

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Mega 2

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Mega 2

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

A space mega

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า A space mega

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด A space mega

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

NOWW MEGA

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า NOWW MEGA

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด NOWW MEGA

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Nue Mega Plus Bangna

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Nue Mega Plus Bangna

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Nue Mega Plus Bangna

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์วิเทศ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 6.5 กม.

รร.ราชวินิตบางแก้ว

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,179 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 572 ประกาศ

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 2.4 กม.

แม็คโคร บางพลี

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางพลี

มีประกาศให้เช่า 558 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางพลี

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

ไทวัสดุ บางนา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศให้เช่า 923 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศขาย 379 ประกาศ

เมกะ บางนา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,619 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 518 ประกาศ

อีเกีย บางนา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,619 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 517 ประกาศ

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 1,971 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 486 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางปู

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมบางปู

มีประกาศให้เช่า 593 ประกาศ

บิ๊กซี บางพลี

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางพลี

มีประกาศให้เช่า 75 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางพลี

มีประกาศขาย 45 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางพลี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศให้เช่า 560 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

นิคมอัญธานี (เจมโมโปลิส)

ห่างไป 8.7 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,885 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,980 ประกาศ

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 746 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 398 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,186 ประกาศ

รพ.บางนา 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.บางนา 2

มีประกาศให้เช่า 361 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางนา 2

มีประกาศขาย 204 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,383 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,229 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 7.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 32.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(6 รีวิวโครงการ)
Nut

Nut

13/02/2564

การเดินทางติดกับทางด่วน สะดวกสบาย ติดกับเมกะบางนา

(4)
Saravut

Saravut

13/02/2564

คอนโดทำเลดี ใจกลางบางนา สะดวกขึ้น-ลงทางด่วน และถนนกาญจนาภิเษก เชื่อมต่อการเดินทางด้วย BTS สถานีบางนา ติดถนนใหญ่บางนา-ตราด ใกล้ศูนย์การค้า MEGA BANGNA สนามบินสุวรรณภูมิ และมหาวิทยาลัยรามคำแหง และมหาวิทยาลัยเอแบค

(5)
House White

House White

09/02/2564

a space ME บางนา คอนโด High Rise 26 ชั้น พร้อมเข้าอยู่ ในบรรยากาศผ่อนคลาย พร้อมสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ ที่เชื่อมต่อกับฟิตเนสโซน พร้อมพาโนรามาวิวที่ความสูง 70 เมตร เริ่ม 1.45 ล้าน

(5)
พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

08/02/2564

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน ใกล้ห้างเมกะบางนา

(5)
"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8  (มี@ด้วย)

"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8 (มี@ด้วย)

08/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้เมกาบางนา แถมอยู่ใกล้ทางด่วน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2341  ให้เช่า A Space ME Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2341 ให้เช่า A Space ME Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:39
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : A Space ME Bangna (เอ สเปซ มี บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13226

🏢 ให้เช่าคอนโด : A Space ME Bangna (เอ สเปซ มี บางนา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13226

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า! คอนโด เอ สเปซ มี บางนา ใกล้เมกะ บางนา ใกล้ทางด่วนวงแหวน

ให้เช่า! คอนโด เอ สเปซ มี บางนา ใกล้เมกะ บางนา ใกล้ทางด่วนวงแหวน

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:31
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:30
รูปภาพ 🌆 ปล่อยเช่าคอนโดวิวสูง บางนา ห้องสวยมาก ✨ A Space Me บางนา 🏙️

🌆 ปล่อยเช่าคอนโดวิวสูง บางนา ห้องสวยมาก ✨ A Space Me บางนา 🏙️

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
26 ตร.ม.
฿7,480/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:00
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

📌 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:31
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

📌 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:31
รูปภาพ AS2002  ให้เช่าคอนโด A Space ME บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2002 ให้เช่าคอนโด A Space ME บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:04
รูปภาพ ⭐️⭐️ T215233 ให้เช่า A Space ME Bangna (วิวเมกะ) แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️  (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

⭐️⭐️ T215233 ให้เช่า A Space ME Bangna (วิวเมกะ) แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️ (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 24
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:01
รูปภาพ DL26050131 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา (A Space ME Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050131 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา (A Space ME Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ DL26050137 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา (A Space ME Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26050137 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา (A Space ME Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ DL23050140 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา (A Space ME Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL23050140 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา (A Space ME Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:52

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
คอนโดมิเนียม 25.05 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1M

บางพลี สมุทรปราการ
25.05 ตร.ม.
฿1,478,000
UPDATE !
(฿59,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 25.25 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1.9M

บางพลี สมุทรปราการ
25.25 ตร.ม.
฿1,869,000
UPDATE !
(฿74,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 25.25 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1.5M

บางพลี สมุทรปราการ
25.25 ตร.ม.
฿1,541,000
UPDATE !
(฿61,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 26.07 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1.6M

บางพลี สมุทรปราการ
26.07 ตร.ม.
฿1,617,000
UPDATE !
(฿62,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 25.25 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1.1M

บางพลี สมุทรปราการ
25.25 ตร.ม.
฿1,364,000
UPDATE !
(฿54,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:09
#Z3836💥 241268 🔥 ขายคอนโด A Space Me Bangna

#Z3836💥 241268 🔥 ขายคอนโด A Space Me Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
25.05 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿49,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร  ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 25.05 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 25.05 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
25.05 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿49,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
25 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿46,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
ขายด่วน! คอนโด เอ สเปซ มี บางนา ใกล้เมกะ บางนา ใกล้ทางด่วนวงแหวน

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
25 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿56,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:31
DL25110542 ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา (A Space ME Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
25 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿54,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
DL25110384 ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา (A Space ME Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿51,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
ซื้อ พร้อมกำไร ส่วนต่าง คอนโด เอ สเปซ มี บางนา  ใกล้เมกกะ บางนา

ซื้อ พร้อมกำไร ส่วนต่าง คอนโด เอ สเปซ มี บางนา ใกล้เมกกะ บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
25 ตร.ม.
฿1,280,000
UPDATE !
(฿51,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
💥SL-9611💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เอ สเปซ มี บางนา👉แอดไลน์ @be.easy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
25.05 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿73,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ มี บางนา ใน บางแก้ว (ID 2819842)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
62 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿72,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ มี บางนา ใน บางแก้ว (ID 2884900)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
62 ตร.ม.
฿4,500,000
NEW !
(฿72,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
JK2 6660303 : เอ สเปซ มี บางนา

JK2 6660303 : เอ สเปซ มี บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25.05 ตร.ม.
฿1,298,843
UPDATE !
(฿51,850 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
🔥🔥🔥 ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✅ เอ สเปซ มี บางนา A Space ME Bangna ใกล้ Mega Bangnaพร้อมอยู่

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
25.05 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿45,908 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:01
🔥ขาย คอนโดห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวทางด่วน เอ สเปซ มี บางนา A Space ME Bangna ใกล้ เมกา บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
62 ตร.ม.
฿4,500,000
NEW !
(฿72,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:01
ขายด่วน ราคาคุ้มค่า ห้องสวย  ชั้นสูง ✨  A Space Mega Bangna เอ สเปซ เมกา บางนา  🌳 วิวอิเกียและเมกะบางนา ทำเลดีเยี่ยมติดห้าง

ขายด่วน ราคาคุ้มค่า ห้องสวย ชั้นสูง ✨ A Space Mega Bangna เอ สเปซ เมกา บางนา 🌳 วิวอิเกียและเมกะบางนา ทำเลดีเยี่ยมติดห้าง

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30.62 ตร.ม.
฿1,852,970
UPDATE !
(฿60,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง A Space ME Bangna

เอ สเปซ เมกา 2
เอ สเปซ เมกา 2

A Space Mega 2

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A Space Mega 261 ประกาศ
ขาย A Space Mega 211 ประกาศ
เอ สเปซ เมกา
เอ สเปซ เมกา

A space mega

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A space mega162 ประกาศ
ขาย A space mega60 ประกาศ
นาวว์ เมกา
นาวว์ เมกา

NOWW MEGA

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า NOWW MEGA0 ประกาศ
ขาย NOWW MEGA4 ประกาศ
นิว เมกา พลัส บางนา
นิว เมกา พลัส บางนา

Nue Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า Nue Mega Plus Bangna180 ประกาศ
ขาย Nue Mega Plus Bangna17 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by