รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 1/20
รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 2/20
รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 3/20
รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 4/20
รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

A Space Mega 2

เอ สเปซ เมกา 2บางพลี สมุทรปราการ0.0/5
7ยูนิตขาย
51ยูนิตเช่า

เอ สเปซ เมกา 2 A Space Mega 2 พัฒนาโดย บริษัท อารียา พรอพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 34 ชั้น 1,001 ยูนิต, ร้านค้า 2 ยูนิต A Space Mega 2 “คอนโดมิเนียมติดห้าง” สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน คอนโดใกล้สถานที่ช้อปปิ้งสำหรับทุกไลฟ์สไตล์ ร้านอาหารครบจบในที่เดียว ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ใกล้ทางด่วน 3 เส้น ตั้งอยู่ที่ถนนเลียบทางพิเศษกาญจนาภิเษก ตำบล บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ -ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ -ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนทั้งทางพิเศษบูรพาวิถีและทางพิเศษกาญจนาภิเษก -Mega บางนา, Ikea บางนา, เซ็นทรัล บางนา, พาราไดซ์ พาร์ค, ซีคอน สแควร์, แม็คโคร, บิ๊กซี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 51 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

A Space Mega 2

ชื่ออื่นๆ

  • A SPACE MEGA II
  • A SPACE เมกา 2
คอนโดมิเนียม
บางพลี สมุทรปราการ
1001
- เมตร
-
- บาท/ตร.ม.
2
29,35

โครงการนี้พัฒนาโดย

อารียา  logo

อารียา

85โครงการ
1180ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

A Space ME Bangna

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space ME Bangna

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด A Space ME Bangna

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Magnolias Southern California Bangna - KM.7

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Magnolias Southern California Bangna - KM.7

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Magnolias Southern California Bangna - KM.7

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

A space mega

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า A space mega

มีคอนโดให้เช่า 147 ประกาศ

ขายคอนโด A space mega

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

NOWW MEGA

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า NOWW MEGA

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด NOWW MEGA

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Nue Mega Plus Bangna

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Nue Mega Plus Bangna

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Nue Mega Plus Bangna

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์วิเทศ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 6.9 กม.

รร.ราชวินิตบางแก้ว

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,019 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 537 ประกาศ

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

แม็คโคร บางพลี

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางพลี

มีประกาศให้เช่า 526 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางพลี

มีประกาศขาย 204 ประกาศ

ไทวัสดุ บางนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศให้เช่า 860 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศขาย 364 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,497 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 485 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,497 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 484 ประกาศ

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 1,845 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางปู

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมบางปู

มีประกาศให้เช่า 539 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางพลี

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศให้เช่า 528 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศขาย 204 ประกาศ

นิคมอัญธานี (เจมโมโปลิส)

ห่างไป 8.2 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,575 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,895 ประกาศ

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 698 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 358 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,029 ประกาศ

รพ.บางนา 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.บางนา 2

มีประกาศให้เช่า 321 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางนา 2

มีประกาศขาย 187 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,145 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,165 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 1,979 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 602 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.52 - 31.06 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
รูปภาพ #A124296 ✅ 4/1/69  ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124296 ✅ 4/1/69 ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31.55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4679 21/3/69  ให้เช่า A Space Mega 2  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4679 21/3/69 ให้เช่า A Space Mega 2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124421 ✅ 15/10/68  ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124421 ✅ 15/10/68 ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
56 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4785 27/3/69  ให้เช่า  A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4785 27/3/69 ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2094441)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2094441)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2366880)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2366880)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
56 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2040520)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2040520)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
56.32 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2848835)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2848835)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
64 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ [[ให้เช่า]] คอนโด 📌📌 ใกล้เมกะบางนา คอนโด Aspace mega2 ห้องมุม แต่งสวย💥💥

[[ให้เช่า]] คอนโด 📌📌 ใกล้เมกะบางนา คอนโด Aspace mega2 ห้องมุม แต่งสวย💥💥

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
64 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:28
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เอ สเปซ เมกา 2 ✨  ราคา 22,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เอ สเปซ เมกา 2 ✨ ราคา 22,000 บาท/เดือน

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
57 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 732070)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 732070)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿19,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ condo for rent :  A space mega 1 (rt-01)

condo for rent : A space mega 1 (rt-01)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ  Condo for rent:  A Space Mega 2  (RT-01)

Condo for rent: A Space Mega 2 (RT-01)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอ สเปซ เมกา 2 บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ CX-144150 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ CX-144150 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.55 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอ สเปซ เมกา 2 วิวสวย ชั้นสูง บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ CX-143585 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 วิวสวย ชั้นสูง บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ CX-143585 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31.35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ [[ให้เช่า]]คอนโด 💥💥ใกล้megaบางนา condo Aspace mega2  ห้องมุม 🔖✨

[[ให้เช่า]]คอนโด 💥💥ใกล้megaบางนา condo Aspace mega2 ห้องมุม 🔖✨

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
64 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

เอ สเปซ เมกา 2 🌟PN-00006447🌟

เอ สเปซ เมกา 2 🌟PN-00006447🌟

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
28.55 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿63,047 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
🔥 2.85 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ชั้นสูง วิวสวย พร้อมอยู่ทันที 🔥  🏙️ ขายคอนโด A Space Mega 2 | เอ สเปซ เมกา 2

🔥 2.85 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ชั้นสูง วิวสวย พร้อมอยู่ทันที 🔥 🏙️ ขายคอนโด A Space Mega 2 | เอ สเปซ เมกา 2

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28.52 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿99,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:30
🔥A Space Mega II🔥 ขายคอนโดราคาพิเศษ 2 ลบ.🎉🎉

🔥A Space Mega II🔥 ขายคอนโดราคาพิเศษ 2 ลบ.🎉🎉

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
29 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿68,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2887605)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2887605)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28.55 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿80,560 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:11
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2890100)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2890100)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿2,266,000
UPDATE !
(฿73,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:11
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2003544)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2003544)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.52 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿72,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 1385246)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 1385246)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
28.5 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿84,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

โครงการใกล้เคียง A Space Mega 2

เอ สเปซ มี บางนา
เอ สเปซ มี บางนา

A Space ME Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A Space ME Bangna38 ประกาศ
ขาย A Space ME Bangna33 ประกาศ
เอ สเปซ เมกา
เอ สเปซ เมกา

A space mega

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A space mega147 ประกาศ
ขาย A space mega60 ประกาศ
นาวว์ เมกา
นาวว์ เมกา

NOWW MEGA

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า NOWW MEGA0 ประกาศ
ขาย NOWW MEGA4 ประกาศ
นิว เมกา พลัส บางนา
นิว เมกา พลัส บางนา

Nue Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า Nue Mega Plus Bangna194 ประกาศ
ขาย Nue Mega Plus Bangna16 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by