รูป Noble Ora Thonglor - รูปที่ 1/14
รูป Noble Ora Thonglor - รูปที่ 2/14
รูป Noble Ora Thonglor - รูปที่ 3/14
รูป Noble Ora Thonglor - รูปที่ 4/14
รูป Noble Ora Thonglor - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Noble Ora Thonglor

โนเบิล ออรา ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
31ยูนิตขาย
141ยูนิตเช่า

โนเบิล ออรา ทองหล่อ Noble Ora Thonglor พัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 21 ชั้น 210 ยูนิต คอนโด High-Rise 21 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 55 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, กล้องวงจรปิด และ รปภ.24 ชม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนสุขุมวิท -ใกล้ Market Place, J Avenue ทองหล่อ, The Commons -Ekamai International School , Bangkok Prep International School -รพ.คามิลเลียน, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 141 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
210
- เมตร
2006
35 บาท/ตร.ม.
2
21
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 325 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 516 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Crest Sukhumvit 34

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Crest Sukhumvit 34

มีคอนโดให้เช่า 305 ประกาศ

ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 248 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,230 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,809 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,585 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,178 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,774 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,496 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,854 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,410 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,037 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 21,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,863 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,820 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,280 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,698 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,271 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,433 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,591 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,735 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,822 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,405 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,584 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,147 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,085 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,139 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,150 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,539 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,255 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,869 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,685 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,157 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,919 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,476 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,037 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,739 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,642 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,996 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,855 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,087 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,923 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,554 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,674 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
family_style

family_style

02/05/2564

คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ

(5)
chill

chill

08/02/2564

คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (141)

ดูประกาศทั้งหมด (141)
รูปภาพ Noble Ora Thonglor 2Bedroom For Rent .

Noble Ora Thonglor 2Bedroom For Rent .

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
108 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 01:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2881580)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2881580)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
114 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 19:56
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2339409)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2339409)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
79 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2547086)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2547086)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
140 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 892224)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 892224)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
140 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1852080)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1852080)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
115 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2878674)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2878674)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
108 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1344758)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1344758)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
115 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2879419)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2879419)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
114 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2878684)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2878684)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
108 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2638448)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2638448)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
140 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2167171)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2167171)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
108 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2325094)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2325094)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
138 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1875036)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1875036)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
115 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1804480)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1804480)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
115 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1971836)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1971836)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
115 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1176737)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1176737)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
140 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2751628)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2751628)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
143.95 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ Noble Ora 2 bedrooms, for rent

Noble Ora 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
152 ตร.ม.
฿57,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2454726)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
133 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿101,504 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2746450)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
115.8 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿128,670 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2735685)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
115 ตร.ม.
฿15,200,000
UPDATE !
(฿132,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2736385)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
108.1 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿134,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง/วิวสระว่ายน้ำ, ชั้นสูง 13++,🔥 Code C20250800087..........Noble Ora, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13++
115 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿117,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:17
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1277310)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
114 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿140,351 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2284738)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
79 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿126,582 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ออร่า ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 772326)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
140 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿120,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:52
137.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

137.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
137 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿145,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
79.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

79.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
79 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿150,633 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
ขาย/ให้เช่า Noble Ora 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 115 ตารางเมตร

ขาย/ให้เช่า Noble Ora 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 115 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
115 ตร.ม.
฿13,250,000
UPDATE !
(฿115,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
115.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

115.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
115 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿130,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
108.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

108.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
108 ตร.ม.
฿14,700,000
UPDATE !
(฿136,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
91.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

91.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
91 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿131,868 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
137.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

137.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
137 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿123,358 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
108 ตร.ม.
฿14,950,000
UPDATE !
(฿138,426 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
ขาย  ห้องมุม  2 ห้องนอน ที่ คอนโด Noble Ora ทองหล่อ, ใกล้ BTS ทองหล่อ

ขาย ห้องมุม 2 ห้องนอน ที่ คอนโด Noble Ora ทองหล่อ, ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
137 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿142,336 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Noble Ora Thonglor

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 160 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 85 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 228 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 136 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor245 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor168 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor66 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor366 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor130 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri162 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri69 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri516 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri131 ประกาศ
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34

The Crest Sukhumvit 34

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo248 ประกาศ
ขาย Noble Solo107 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A