รูป Ceil by Sansiri - รูปที่ 1/9
รูป Ceil by Sansiri - รูปที่ 2/9
รูป Ceil by Sansiri - รูปที่ 3/9
รูป Ceil by Sansiri - รูปที่ 4/9
รูป Ceil by Sansiri - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Ceil by Sansiri

ซีล บาย แสนสิริวัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
70ยูนิตขาย
165ยูนิตเช่า

ที่นี่ คำว่าครบ อาจน้อยเกินไป ด้วยท่ามกลางความพร้อมของชีิวิตเอกมัยที่รายล้อมสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งห้างสรรพสินค้า ร้านอาหารชั้นนำ อีกทั้งสะดวกสบายกับการเดินทางหลากหลายเส้นทางทั้ง บีทีเอส และจุดขึ้นลงทางด่วน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 165 ห้อง และประกาศขาย 70 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ceil by Sansiri
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
376
2013
50.00 บาท/ตร.ม.
3
14,17
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 642 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 357 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 172 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 210 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 367 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Noble Reveal

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reveal

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reveal

มีคอนโดขาย 181 ประกาศ

The Lofts Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Lofts Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด The Lofts Ekkamai

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,471 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,972 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,309 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,783 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,859 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,276 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,063 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,389 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,390 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,703 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,966 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,757 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,892 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,401 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,348 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,553 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,294 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,879 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,655 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,461 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,879 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,703 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,219 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,945 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,078 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,596 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,833 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,624 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,996 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,275 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,035 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,653 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างไป 2.7 กม.

เอกมัย 12

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า เอกมัย 12

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 12

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,541 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,926 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,824 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,927 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,791 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,469 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 53.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Nanni S.

Nanni S.

29/04/2564

ดูดีระดับโรงแรมใจกลางเอกมัย ภายในมีความเป็นส่วนตัว นิติ รปภและแม่บ้านดูแลดีมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (165)

ดูประกาศทั้งหมด (165)
รูปภาพ 💥CP-2969💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ 👉แอดไลน์ @bravehouse

💥CP-2969💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ 👉แอดไลน์ @bravehouse

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ 💥DL-5328💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ 👉แอดไลน์ @expertcondo

💥DL-5328💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ 👉แอดไลน์ @expertcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ 💥CP-5382💥ว่าง ให้ เช่า  ซีล บาย แสนสิริ 👉แอดไลน์ @cozycondo

💥CP-5382💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ 👉แอดไลน์ @cozycondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ 💥ST-6383💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ👉แอดไลน์ @accessliving

💥ST-6383💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ👉แอดไลน์ @accessliving

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ 💥CP-10749💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ👉แอดไลน์ @accessliving

💥CP-10749💥ว่าง ให้ เช่า ซีล บาย แสนสิริ👉แอดไลน์ @accessliving

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 373714)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 373714)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65.5 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1520570)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1520570)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2868231)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2868231)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 373534)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 373534)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2901016)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2901016)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1292910)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1292910)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2185868)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2185868)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2721557)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2721557)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
62 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2727745)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2727745)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ P1129 ให้เช่าคอนโด Ceil by Sansiri (ซีล บาย แสนสิริ) Duplex 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

P1129 ให้เช่าคอนโด Ceil by Sansiri (ซีล บาย แสนสิริ) Duplex 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
62 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:03
รูปภาพ ให้เช่า เจริญใจเพลส เอกมัย12. 2นอน 160ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า เจริญใจเพลส เอกมัย12. 2นอน 160ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:03
รูปภาพ  Ceil. 1นอน 33ตร.ม.  Line id: @pfagent

Ceil. 1นอน 33ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
33 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:53
รูปภาพ คอนโด ซีล บาย แสนสิริ (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)💎💎

คอนโด ซีล บาย แสนสิริ (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)💎💎

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:31
รูปภาพ CEIL by Sansiri 2Bedroom For Rent

CEIL by Sansiri 2Bedroom For Rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
91 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:40

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65.5 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿131,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1720144)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
62 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿129,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:26
✨ ขาย ซีล บาย แสนสิริ ✨ ราคา 7,700,000 บาท

✨ ขาย ซีล บาย แสนสิริ ✨ ราคา 7,700,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
62 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿124,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย  ซีล บาย แสนสิริ ✨   ราคา 2,900,000 บาท

✨ ขาย ซีล บาย แสนสิริ ✨ ราคา 2,900,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
30 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
✨ ขาย ซีล บาย แสนสิริ ✨  ราคา 3,200,000 บาท

✨ ขาย ซีล บาย แสนสิริ ✨ ราคา 3,200,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
32 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
65.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

65.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
65 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿161,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿105,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
46.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

46.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
46.7 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿141,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
62.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

62.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
62 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿129,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿6,350,000
UPDATE !
(฿141,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
29.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

29.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿124,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
29 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿158,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿6,150,000
UPDATE !
(฿133,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿122,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
97.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

97.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
97 ตร.ม.
฿16,700,000
UPDATE !
(฿172,165 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿153,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
33.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

33.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33.3 ตร.ม.
฿4,860,000
UPDATE !
(฿145,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซีล บาย แสนสิริ 5787773

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซีล บาย แสนสิริ 5787773

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿102,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซีล บาย แสนสิริ 5661412

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซีล บาย แสนสิริ 5661412

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿102,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Ceil by Sansiri

ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 159 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix642 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 229 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 135 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42357 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42172 ประกาศ
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65210 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor160 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor367 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor127 ประกาศ
โนเบิล รีวิล
โนเบิล รีวิล

Noble Reveal

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reveal390 ประกาศ
ขาย Noble Reveal181 ประกาศ
เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย
เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย

The Lofts Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lofts Ekkamai188 ประกาศ
ขาย The Lofts Ekkamai85 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด