รูป The Crest Sukhumvit 34 - รูปที่ 1/16
รูป The Crest Sukhumvit 34 - รูปที่ 2/16
รูป The Crest Sukhumvit 34 - รูปที่ 3/16
รูป The Crest Sukhumvit 34 - รูปที่ 4/16
รูป The Crest Sukhumvit 34 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

The Crest Sukhumvit 34

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
144ยูนิตขาย
305ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหรูระดับ Super Luxury ทำเลติดรถไฟฟ้าสถานีทองหล่อ ตั้งอยู่ใจกลางเมือง และย่านธุรกิจ ฟังก์ชั่นห้องหลากหลาย คัดสรรวัสดุระดับพรีเมียม ตอบรับไลฟ์สไตล์ของคนเมือง เคียงข้างห้างสรรพสินค้าชั้นนำ และโรงพยาบาลขนาดใหญ่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 305 ห้อง และประกาศขาย 144 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Crest Sukhumvit 34
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
265
2.7 เมตร
2014
- บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 677 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 541 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 411 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 612 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 346 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 251 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,460 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,298 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,230 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,809 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,178 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,774 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,624 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,363 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,225 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,866 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 21,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,863 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างออกไป 580 เมตร

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,820 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,280 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,031 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,096 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,698 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,271 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,433 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,591 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 890 เมตร

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,927 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,513 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,735 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,822 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,811 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,540 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,048 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,235 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,405 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,584 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,476 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,037 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,739 ประกาศ

สุขุมวิท 34

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 34

มีประกาศให้เช่า 640 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 34

มีประกาศขาย 291 ประกาศ

สุขุมวิท 51

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 51

มีประกาศให้เช่า 628 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 51

มีประกาศขาย 249 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,741 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,251 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,157 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,919 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,996 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,855 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,087 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,923 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,554 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,674 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,739 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,214 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 53.70 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (305)

ดูประกาศทั้งหมด (305)
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-154559 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-154559 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 18:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1537820)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1537820)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
65.58 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2831092)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2831092)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
125 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2651136)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2651136)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
98.05 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1430672)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1430672)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
53.7 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2746241)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2746241)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
78.8 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 476911)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 476911)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
78 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 453150)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 453150)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
78 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2072360)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2072360)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
78 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1991654)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1991654)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
78.75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ 💎คอนโดหรูให้เช่า The Crest Sukhumvit 34 ห้อง Duplex ใหญ่ 2 ห้องนอน BTS ทองหล่อ✨

💎คอนโดหรูให้เช่า The Crest Sukhumvit 34 ห้อง Duplex ใหญ่ 2 ห้องนอน BTS ทองหล่อ✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
85 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23
รูปภาพ 🔥 THE CREST สุขุมวิท 34 ทำเล Prime ใกล้ BTS ทองหล่อ 150 ม.

🔥 THE CREST สุขุมวิท 34 ทำเล Prime ใกล้ BTS ทองหล่อ 150 ม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
54.25 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23
รูปภาพ 🏙💎 พร้อมเข้าอยู่ The Crest Sukhumvit 34 ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เป็นสัดส่วน วิวเมือง🏢

🏙💎 พร้อมเข้าอยู่ The Crest Sukhumvit 34 ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เป็นสัดส่วน วิวเมือง🏢

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-20
78.75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23
รูปภาพ 💎ให้เช่า ห้องว่างสุดหรู The Crest Sukhumvit 34 ย้ายเข้าได้เลย ใกล้ BTS ทองหล่อ💎

💎ให้เช่า ห้องว่างสุดหรู The Crest Sukhumvit 34 ย้ายเข้าได้เลย ใกล้ BTS ทองหล่อ💎

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
45.39 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23
รูปภาพ 🏢ให้เช่า ห้องหรู The Crest Sukhumvit 34 เฟอร์ครบ พร้อมเซอร์วิสแม่บ้านให้อาทิตย์ละครั้ง 🏙

🏢ให้เช่า ห้องหรู The Crest Sukhumvit 34 เฟอร์ครบ พร้อมเซอร์วิสแม่บ้านให้อาทิตย์ละครั้ง 🏙

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23
รูปภาพ 💎ด่วน! ห้องว่างสุดหรู The Crest Sukhumvit 34 เฟอร์ครบ ราคาดี | BTS ทองหล่อ🏢

💎ด่วน! ห้องว่างสุดหรู The Crest Sukhumvit 34 เฟอร์ครบ ราคาดี | BTS ทองหล่อ🏢

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25-30
45.39 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23
รูปภาพ 🚆 คอนโดให้เช่า! เดินทางสะดวก! The Crest Sukhumvit 34 ใกล้ BTS เพียงไม่กี่นาที

🚆 คอนโดให้เช่า! เดินทางสะดวก! The Crest Sukhumvit 34 ใกล้ BTS เพียงไม่กี่นาที

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35.58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23
รูปภาพ 🏙️📍จองเลย! The Crest Sukhumvit 34 ห้องหรูราคาดี BTS ทองหล่อ✨

🏙️📍จองเลย! The Crest Sukhumvit 34 ห้องหรูราคาดี BTS ทองหล่อ✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
45.38 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23
รูปภาพ 🏢เช่าด่วน ห้องสวยที่ The Crest Sukhumvit 34 ห้องใหญ่แต่งจัดเต็ม เฟอร์ครบ | BTS ทองหล่อ💎✨

🏢เช่าด่วน ห้องสวยที่ The Crest Sukhumvit 34 ห้องใหญ่แต่งจัดเต็ม เฟอร์ครบ | BTS ทองหล่อ💎✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
53 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:23

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (144)

ดูประกาศทั้งหมด (144)
🏠✨ The Crest Sukhumvit 34 | ขายคอนโด Duplex 2 ห้องนอน (HBH-HL-40)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12A
114.34 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿192,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2735811)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
98.1 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿163,099 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2743914)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35.8 ตร.ม.
฿7,370,000
UPDATE !
(฿205,866 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2735561)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
101 ตร.ม.
฿21,630,000
UPDATE !
(฿214,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2740205)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65.6 ตร.ม.
฿14,420,000
UPDATE !
(฿219,817 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2437758)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
55 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿190,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2733817)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿255,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2610502)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
114.37 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿192,358 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2744395)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
54.3 ตร.ม.
฿12,650,000
UPDATE !
(฿232,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2735587)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
114 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿197,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2737177)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
126 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿182,540 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2733818)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35.6 ตร.ม.
฿7,920,000
UPDATE !
(฿222,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1786755)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿7,450,000
UPDATE !
(฿212,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2737182)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2735767)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
126 ตร.ม.
฿27,500,000
UPDATE !
(฿218,254 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2638749)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2733823)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿207,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2733889)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
126 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿222,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2733820)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35.8 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿245,810 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Crest Sukhumvit 34

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24677 ประกาศ
ขาย Park 24269 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24541 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai384 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix612 ประกาศ
ขาย Noble Remix265 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42346 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36154 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36114 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor168 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor66 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place350 ประกาศ
ขาย The Emporio Place121 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A