รูป Lumpini Ville Chaengwatthana 10 - รูปที่ 1/11
รูป Lumpini Ville Chaengwatthana 10 - รูปที่ 2/11
รูป Lumpini Ville Chaengwatthana 10 - รูปที่ 3/11
รูป Lumpini Ville Chaengwatthana 10 - รูปที่ 4/11
รูป Lumpini Ville Chaengwatthana 10 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Chaengwatthana 10

ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10หลักสี่ กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 Lumpini Ville Chaengwatthana 10 พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 476 ยูนิต Lumpini Ville Chaengwatthana 10 ในซอยแจ้งวัฒนะ 10 แยก 9-1 ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กทม. ใกล้สนามบินดอนเมือง และ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ เดินทางสะดวกสบาย เข้า-ออกได้หลายทาง ทั้งจากถนนแจ้งวัฒนะ, ถนนวิภาวดีรังสิต และ ถนนสรงประภา ใกล้ทางด่วนหลักใกล้กับรถไฟฟ้าสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -ทางยกระดับอุตราภิมุข, ทางพิเศษศรีรัช -รถไฟฟ้าสายสีแดง และสายสีชมพู สถานีหลักสี่ -บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ, ดิ อเวนิว แจ้งวัฒนะ, เทสโก้ โลตัส แจ้งวัฒนะ, เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ, ไอทีสแควร์, อิมแพค เมืองทองธานี -รพ.มงกุฎวัฒนะ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Chaengwatthana 10

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Ville แจ้งวัฒนะ 10
  • LPN Ville แจ้งวัฒนะ 10
  • LPN วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10
คอนโดมิเนียม
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
476
2.4 เมตร
2021
38 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6637ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

DEN Vibhavadi

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า DEN Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด DEN Vibhavadi

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Cube Plus Chaengwattana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Plus Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Plus Chaengwattana

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Park View Vibhavadi 1-3

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Motive Condominium Chaengwattana

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Motive Condominium Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Motive Condominium Chaengwattana

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Prop

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Prop

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Prop

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Cube Chaengwattana

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Maison Garden Chaeng Watthana

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Maison Garden Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Maison Garden Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Airport Residence

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Airport Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Airport Residence

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Baan Erawan

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Erawan

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Erawan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 6.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 7.7 กม.

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 2,051 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 875 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 3.9 กม.

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 6.3 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,210 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,292 ประกาศ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,476 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 670 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,766 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 656 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 590 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 369 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 13.8 กม.

หลักสี่พลาซ่า

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,311 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 965 ประกาศ

ไอทีสแควร์หลักสี่

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไอทีสแควร์หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 269 ประกาศ

ประกาศขาย ไอทีสแควร์หลักสี่

มีประกาศขาย 179 ประกาศ

ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา)

ห่างไป 2.9 กม.

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,984 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 816 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,731 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,064 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ 10

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ 10

มีประกาศให้เช่า 47 ประกาศ

ประกาศขาย แจ้งวัฒนะ 10

มีประกาศขาย 17 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,753 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 569 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 905 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 411 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,314 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 583 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ P577 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Chaengwarrhana10 (ลุมพินี แจ้งวัฒนะ 10) ห้องสวย เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคาพิเศษ

P577 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Chaengwarrhana10 (ลุมพินี แจ้งวัฒนะ 10) ห้องสวย เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคาพิเศษ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:02
รูปภาพ Y087📌ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Chaengwatthana (ลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ 10) ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง ห้องมุม วิวสวย

Y087📌ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Chaengwatthana (ลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ 10) ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง ห้องมุม วิวสวย

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:02
รูปภาพ 🔥🔥ให้เช่า คอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

🔥🔥ให้เช่า คอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24.16 ตร.ม.
฿6,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:12
รูปภาพ 🔥🔥ให้เช่า ห้องมุม ของครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

🔥🔥ให้เช่า ห้องมุม ของครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24.16 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:12
รูปภาพ 🔥🔥ให้เช่าห้องใหม่    เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

🔥🔥ให้เช่าห้องใหม่ เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24.16 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:12
รูปภาพ 🔥🔥ห้องให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10  มัดจำ 10,000 บาท

🔥🔥ห้องให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 มัดจำ 10,000 บาท

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24.16 ตร.ม.
฿6,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:12
รูปภาพ 🔥🔥ห้องใหม่ เฟอร์ครบ สวยๆ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย🔥🔥

🔥🔥ห้องใหม่ เฟอร์ครบ สวยๆ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย🔥🔥

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
24.16 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
24.14 ตร.ม.
฿6,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ ห้องว่าง ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10

ห้องว่าง ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.16 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:01
รูปภาพ 🔥🔥ห้องใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย🔥🔥

🔥🔥ห้องใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย🔥🔥

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24.16 ตร.ม.
฿6,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:01
รูปภาพ 🔥🔥 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ จ่าย 16,900 เข้าอยู่ได้เลย🔥🔥

🔥🔥 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ จ่าย 16,900 เข้าอยู่ได้เลย🔥🔥

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24.16 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:01
รูปภาพ มือหนึ่ง! * ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 *แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ Line ID: @ppagent

มือหนึ่ง! * ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 *แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ Line ID: @ppagent

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
24 ตร.ม.
฿8,150/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:52
รูปภาพ 🔴RV21397🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Ville Chaengwatthana 10 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RV21397🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Ville Chaengwatthana 10 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿7,650/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🔴RV21399🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Ville Chaengwatthana 10 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RV21399🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Ville Chaengwatthana 10 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿7,650/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🔴RV21398🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Ville Chaengwatthana 10 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RV21398🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Ville Chaengwatthana 10 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿7,650/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 มีเฟอร์นิเจอร์ครบ+แอร์สองตัว +เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (รวมค่าส่วนกลางแล้ว)

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 มีเฟอร์นิเจอร์ครบ+แอร์สองตัว +เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (รวมค่าส่วนกลางแล้ว)

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 16:07

ประกาศขายในโครงการ (10)

🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 พร้อมโอน 🔥MD-25085020

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ วัดหลักสี่ พระอารามหลวง

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ วัดหลักสี่ พระอารามหลวง

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01
A034288 Lumpini Ville Chaengwattana 10

A034288 Lumpini Ville Chaengwattana 10

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034119 Lumpini Ville Chaengwattana 10

A034119 Lumpini Ville Chaengwattana 10

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿64,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ วัดหลักสี่ พระอารามหลวง

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ วัดหลักสี่ พระอารามหลวง

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:00
ขาย คอนโดลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ10 ขายพร้อมผู้เช่า

ขาย คอนโดลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ10 ขายพร้อมผู้เช่า

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:15
🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า! Lumpini Ville แจ้งวัฒนะ 10 เหมาะสำหรับนักลงทุน ซื้อแล้วรับรายได้ทันที ไม่ต้องหาผู้เช่าใหม่ ✨

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.16 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿66,225 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:30
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.16 ตร.ม. ห้องชุด โครงการ ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ 10 กรุงเทพมหานคร หลักสี่ กรุงเทพมหานคร 1.6M

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
24.16 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿66,225 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:46

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Chaengwatthana 10

เด็น วิภาวดี
เด็น วิภาวดี

DEN Vibhavadi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า DEN Vibhavadi24 ประกาศ
ขาย DEN Vibhavadi21 ประกาศ
เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ
เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ

The Cube Plus Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
พาร์ควิว วิภาวดี 1-3

Park View Vibhavadi 1-3

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Prop6 ประกาศ
ขาย The Prop0 ประกาศ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Erawan0 ประกาศ
ขาย Baan Erawan1 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by