รูป Sucharee Life Laksi - Chaengwattana - รูปที่ 1/6
รูป Sucharee Life Laksi - Chaengwattana - รูปที่ 2/6
รูป Sucharee Life Laksi - Chaengwattana - รูปที่ 3/6
รูป Sucharee Life Laksi - Chaengwattana - รูปที่ 4/6
รูป Sucharee Life Laksi - Chaengwattana - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

สุชารี ไลฟ์ หลักสี่ - แจ้งวัฒนะหลักสี่ กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sucharee Life Laksi - Chaengwattana
คอนโดมิเนียม
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
177
2.4 เมตร
-
42 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chaengwattana Station

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Plum Condo Mix Chaengwattana

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

DEN Vibhavadi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า DEN Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด DEN Vibhavadi

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Cube Plus Chaengwattana

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cube Plus Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Plus Chaengwattana

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Park View Vibhavadi 1-3

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Motive Condominium Chaengwattana

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Motive Condominium Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Motive Condominium Chaengwattana

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Cube Chaengwattana

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cube Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Maison Garden Chaeng Watthana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Maison Garden Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Maison Garden Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Airport Residence

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า The Airport Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Airport Residence

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Plum Condo Chaengwattana - Donmueang

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana - Donmueang

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana - Donmueang

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 135 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,785 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 715 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 5.9 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 7 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,723 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,724 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 3.3 กม.

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 5.5 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,042 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,227 ประกาศ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,403 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 653 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,663 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 619 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,314 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 416 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,738 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 706 ประกาศ

เขตดอนเมือง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 345 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดอนเมือง

มีประกาศขาย 92 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 571 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 356 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,379 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 484 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 13.2 กม.

หลักสี่พลาซ่า

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,213 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 919 ประกาศ

ไอทีสแควร์หลักสี่

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า ไอทีสแควร์หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 255 ประกาศ

ประกาศขาย ไอทีสแควร์หลักสี่

มีประกาศขาย 160 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,869 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 794 ประกาศ

ถนนกำแพงเพชร 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศให้เช่า 534 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศขาย 164 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,108 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,891 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,647 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,493 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 865 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 399 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,275 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.25 - 43.40 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌สุชารี ไลฟ์ หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌สุชารี ไลฟ์ หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:17
รูปภาพ ให้เช่า สุชารี ไลฟ์ หลักสี่-แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า สุชารี ไลฟ์ หลักสี่-แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:01
รูปภาพ ให้เช่า สุชารี ไลฟ์ หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า สุชารี ไลฟ์ หลักสี่ - แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:19

ประกาศขายในโครงการ (1)

ขายคอนโด Sucharee Life สุชารีย์ ไลฟ์  หลักสี่-แจ้งวัฒนะ  1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขายคอนโด Sucharee Life สุชารีย์ ไลฟ์ หลักสี่-แจ้งวัฒนะ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ึ7
33.45 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿56,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:18

โครงการใกล้เคียง Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า DEN Vibhavadi24 ประกาศ
ขาย DEN Vibhavadi20 ประกาศ
เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ
เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ

The Cube Plus Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
พาร์ควิว วิภาวดี 1-3

Park View Vibhavadi 1-3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by