รูป The Cube Plus Chaengwattana - รูปที่ 1/6
รูป The Cube Plus Chaengwattana - รูปที่ 2/6
รูป The Cube Plus Chaengwattana - รูปที่ 3/6
รูป The Cube Plus Chaengwattana - รูปที่ 4/6
รูป The Cube Plus Chaengwattana - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Cube Plus Chaengwattana

เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะหลักสี่ กรุงเทพมหานคร4.0/5
5ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีชมพู เยื้องศูนย์ราชการ สไตล์โมเดิร์น ผสมผสานการออกแบบที่ทันสมัย ให้ความรู้สึกโปร่งสบาย ภายในห้องเพดานสูงโปร่ง และภายนอกอาคารสวยทันสมัยด้วยหน้าต่างกระจกบานใหญ่พิเศษ ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Cube Plus Chaengwattana
คอนโดมิเนียม
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
250
2.4 เมตร
2016
32 บาท/ตร.ม.
5
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

โซเคน   logo

โซเคน

21โครงการ
525ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chaengwattana Station

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Plum Condo Mix Chaengwattana

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

DEN Vibhavadi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า DEN Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด DEN Vibhavadi

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Park View Vibhavadi 1-3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Motive Condominium Chaengwattana

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า Motive Condominium Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Motive Condominium Chaengwattana

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Prop

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Prop

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Prop

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Cube Chaengwattana

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cube Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

RESTA PANO

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า RESTA PANO

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด RESTA PANO

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Maison Garden Chaeng Watthana

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Maison Garden Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Maison Garden Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 137 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,869 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 768 ประกาศ

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 2,039 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 896 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,211 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,883 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 6.7 กม.

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 6.2 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 3.4 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,183 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,326 ประกาศ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,460 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 699 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,751 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 676 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 587 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 390 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 13.1 กม.

หลักสี่พลาซ่า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,310 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 977 ประกาศ

ไอทีสแควร์หลักสี่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ไอทีสแควร์หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 276 ประกาศ

ประกาศขาย ไอทีสแควร์หลักสี่

มีประกาศขาย 185 ประกาศ

ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,981 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 838 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,764 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,103 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,751 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 572 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 897 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 421 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,337 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 595 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NJ property

NJ property

13/02/2564

ติดศูนย์ราชการ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:55
รูปภาพ 🦋RB20859 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20859 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ ทุ่งสองห้อง เขต หลักสี่ กรุงเทพ CX-83960 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ ทุ่งสองห้อง เขต หลักสี่ กรุงเทพ CX-83960 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ #R2310 ให้เช่า The Cube Plus Chaengwattana

#R2310 ให้เช่า The Cube Plus Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Cube Plus Chaengwattana (เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C6407

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Cube Plus Chaengwattana (เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6407

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌 เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌 เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The Cube Plus แจ้งวัฒนะ10 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด The Cube Plus แจ้งวัฒนะ10 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:59
รูปภาพ G 3699🚨 คอนโดให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 3699🚨 คอนโดให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.19 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13
รูปภาพ G 2386🚨คอนโดให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 2386🚨คอนโดให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.18 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2562)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:32
รูปภาพ G 3346💙 คอนโดให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 3346💙 คอนโดให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.18 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:32
รูปภาพ G 2933🚨 คอนโดให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 2933🚨 คอนโดให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2562)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:32
รูปภาพ ให้เช่า The Cube plus แจ้งวัฒนะ

ให้เช่า The Cube plus แจ้งวัฒนะ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 01:37

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ไอทีสแควร์

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿62,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
A033326 The Cube Plus Chaengwattana

A033326 The Cube Plus Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿49,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033407 The Cube Plus Chaengwattana

A033407 The Cube Plus Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.89 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿55,575 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033693 The Cube Plus Chaengwattana

A033693 The Cube Plus Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿60,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ ใน ทุ่งสองห้อง (ID 593912)

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/03/2569 19:09

โครงการใกล้เคียง The Cube Plus Chaengwattana

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า DEN Vibhavadi24 ประกาศ
ขาย DEN Vibhavadi21 ประกาศ
พาร์ควิว วิภาวดี 1-3

Park View Vibhavadi 1-3

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Prop6 ประกาศ
ขาย The Prop0 ประกาศ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า RESTA PANO1 ประกาศ
ขาย RESTA PANO0 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by