รูป DEN Vibhavadi - รูปที่ 1/7
รูป DEN Vibhavadi - รูปที่ 2/7
รูป DEN Vibhavadi - รูปที่ 3/7
รูป DEN Vibhavadi - รูปที่ 4/7
รูป DEN Vibhavadi - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

DEN Vibhavadi

เด็น วิภาวดีดอนเมือง กรุงเทพมหานคร4.3/5
22ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

คอนโด ริมวิภาวดี ในราคาที่ใช่ ใกล้กว่าที่คิด อยู่ตรงข้ามกับไอทีสแควร์ ใกล้ศูนย์ราชการ (มีรถรับส่งไปเข้าศูนย์ราชการ) ใกล้ทางด่วนโทลเว่ย์ ในอนาคตมีรถไฟฟ้าสายสีแดง และอยู่ห่างรถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีหลักสี่ประมาณ 200 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

DEN Vibhavadi

ชื่ออื่นๆ

  • DEN Viphavadi
  • DEN วิภาวดี
คอนโดมิเนียม
ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
706
- เมตร
2012
25 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chaengwattana Station

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Plum Condo Mix Chaengwattana

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Cube Plus Chaengwattana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Plus Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Plus Chaengwattana

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Park View Vibhavadi 1-3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Motive Condominium Chaengwattana

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Motive Condominium Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Motive Condominium Chaengwattana

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Cube Chaengwattana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Sucharee Life Laksi - Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Maison Garden Chaeng Watthana

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Maison Garden Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Maison Garden Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Airport Residence

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Airport Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Airport Residence

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Parc Residence @ Phahol

ห่างไป 4.4 กม.

คอนโดให้เช่า Parc Residence @ Phahol

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Parc Residence @ Phahol

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกริก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,885 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 787 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 6.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 5.9 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,247 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,977 ประกาศ

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 5.2 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,767 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 497 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,194 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,353 ประกาศ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,464 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 710 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,756 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 689 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,394 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 460 ประกาศ

ตลาดใหม่ดอนเมือง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 585 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศขาย 215 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,839 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 777 ประกาศ

เขตดอนเมือง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 362 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดอนเมือง

มีประกาศขาย 103 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 588 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 395 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,465 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 534 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 12.9 กม.

หลักสี่พลาซ่า

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,328 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 998 ประกาศ

ไอทีสแควร์หลักสี่

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ไอทีสแควร์หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 267 ประกาศ

ประกาศขาย ไอทีสแควร์หลักสี่

มีประกาศขาย 181 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,969 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 854 ประกาศ

ถนนกำแพงเพชร 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศให้เช่า 557 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศขาย 176 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,853 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,147 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,748 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,586 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 433 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,336 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 607 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

4.3/5(3 รีวิวโครงการ)
Korrarath Winaipanich

Korrarath Winaipanich

18/12/2567

เดินทางสะดวก มี 7-11 ใกล้คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า ตึก A เงียบสงบ ไม่วุ่นวาย

(5)
นุชนลิน

นุชนลิน

24/02/2565

สะดวกมาก มี 7-11 อยู่หน้าคอนโด

(5)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

ส่วนใหญ่เป็นแอร์กับนักบินแต่ช่วงนี้คอนโดเงียบๆ ไม่ค่อยมีคนเข้าพัก

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ #b4729 11/10/68   ให้เช่าคอนโด  DEN Vibhavadi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4729 11/10/68 ให้เช่าคอนโด DEN Vibhavadi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #4661 7/3/69  ให้เช่า Den Condo Vibhavadi  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#4661 7/3/69 ให้เช่า Den Condo Vibhavadi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4776 7/11/68  ให้เช่า Den Condo Vibhavadi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4776 7/11/68 ให้เช่า Den Condo Vibhavadi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ (b2152) ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี    📲📢สอบถาม ld line @condoboy

(b2152) ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.5 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2561)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เด็นวิภาวดี​ มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด เด็นวิภาวดี​ มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:01
รูปภาพ C0002 ให้เช่าคอนโด : เดน วิภาวดี (6,500 บาท/เดือน) Line:sivaghb

C0002 ให้เช่าคอนโด : เดน วิภาวดี (6,500 บาท/เดือน) Line:sivaghb

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.75 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:59
รูปภาพ ❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲เด็น วิภาวดี

❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲เด็น วิภาวดี

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿5,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2562)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ  MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎 DEN Vibhavadi

MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎 DEN Vibhavadi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿6,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ 🥝🥝🥝    ให้เช่า  คอนโด เด็น วิภาวดี   ชั้น   2  ขนาด  29  ตร.ม. ตกแต่งครบ   พร้อมเครื่องซักผ้า

🥝🥝🥝 ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี ชั้น 2 ขนาด 29 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
รูปภาพ 🥝🥝   (  ห้องว่าง )  ให้เช่า  คอนโด เด็น วิภาวดี  🥝🥝  ชั้น  1  ขนาด  29  ตร.ม. ตกแต่งครบ วิวสวน  พร้อมอยู่

🥝🥝 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี 🥝🥝 ชั้น 1 ขนาด 29 ตร.ม. ตกแต่งครบ วิวสวน พร้อมอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
รูปภาพ 🥝🥝   (  ห้องว่าง )   ให้เช่า  คอนโด เด็น วิภาวดี   🥝🥝   ชั้น  1  ขนาด  29  ตร.ม. ตกแต่งครบ  พร้อมเข้าอยู่

🥝🥝 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี 🥝🥝 ชั้น 1 ขนาด 29 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
รูปภาพ 🥝🥝   (  ห้องว่าง )  ให้เช่า   คอนโด  เด็น  วิภาวดี   🥝🥝  ชั้น  1  ขนาด  29  ตร.ม. วิวสวน  ตกแต่งครบ  พร้อมเข้าอยู่

🥝🥝 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี 🥝🥝 ชั้น 1 ขนาด 29 ตร.ม. วิวสวน ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
รูปภาพ 🥝🥝🥝   ให้เช่า  คอนโด เด็น วิภาวดี   ชั้น  1  ขนาด  29  ตร.ม. ตกแต่งครบ  พร้อมเข้าอยู่

🥝🥝🥝 ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี ชั้น 1 ขนาด 29 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
รูปภาพ 🥝🥝   (  ห้องว่าง )  ให้เช่า   คอนโด  เด็น  วิภาวดี   🥝🥝   ชั้น  1  ขนาด  29  ตร.ม.  ตกแต่งครบ  พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
รูปภาพ 🍀🍀   (  ห้องว่าง )  ให้เช่า   คอนโด  เด็น  วิภาวดี   🍀🍀  ชั้น  1  ขนาด  29  ตร.ม. วิวสวน  ตกแต่งครบ  พร้อมเข้าอยู่

🍀🍀 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี 🍀🍀 ชั้น 1 ขนาด 29 ตร.ม. วิวสวน ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:00
รูปภาพ 🍀🍀  ให้เช่า  คอนโด เด็น วิภาวดี  🍀🍀    ชั้น   1  ขนาด  29  ตร.ม. ตกแต่งครบ   พร้อมเข้าอยู่

🍀🍀 ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี 🍀🍀 ชั้น 1 ขนาด 29 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:00
รูปภาพ 🍀🍀  (  ห้องว่าง )   ให้เช่า  คอนโด เด็น วิภาวดี   🍀🍀  ชั้น  1  ขนาด  29  ตร.ม. ตกแต่งครบ  พร้อมเข้าอยู่

🍀🍀 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี 🍀🍀 ชั้น 1 ขนาด 29 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:00
รูปภาพ 🍀🍀    (  ห้องว่าง )   ให้เช่า  คอนโด เด็น วิภาวดี    🍀🍀   ชั้น  3   ขนาด  29  ตร.ม. ตกแต่งครบ   พร้อมเข้าอยู่

🍀🍀 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เด็น วิภาวดี 🍀🍀 ชั้น 3 ขนาด 29 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:00
รูปภาพ 🍀🍀   (  ห้องว่าง )  ให้เช่า   คอนโด  เด็น  วิภาวดี  🍀🍀  ชั้น  1  ขนาด  29  ตร.ม. วิวสวน  ตกแต่งครบ  พร้อมเข้าอยู่

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

#b4781 24/3/69  ขายคอนโด Den Condo Vibhavadi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4781 24/3/69 ขายคอนโด Den Condo Vibhavadi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿43,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
🍃OwPound121125🍃 📍 เด็น วิภาวดี

🍃OwPound121125🍃 📍 เด็น วิภาวดี

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.97 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿49,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:48
🚩 ขายคอนโด เด็น วิภาวดี อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์ราชการ ถนนแจ้งวัฒนะ

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:01
🔺 ขายคอนโด เด็น วิภาวดี อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์ราชการ ถนนแจ้งวัฒนะ

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด เด็น วิภาวดี อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์ราชการ ถนนแจ้งวัฒนะ

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:02
🎉 ขายคอนโด เด็น วิภาวดี อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์ราชการ ถนนแจ้งวัฒนะ

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:00
DL26011285 ขายคอนโด เด็น วิภาวดี (DEN Vibhavadi) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.97 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
DL26030578 ขายคอนโด เด็น วิภาวดี (DEN Vibhavadi) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.97 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
เด็น วิภาวดี ห้องสวย ใกล้สนามบิน ใกล้รถไฟฟ้า_Do749

เด็น วิภาวดี ห้องสวย ใกล้สนามบิน ใกล้รถไฟฟ้า_Do749

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿55,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:09
เด็น วิภาวดี ห้องสวย ใกล้สนามบิน ใกล้รถไฟฟ้า_Do749

เด็น วิภาวดี ห้องสวย ใกล้สนามบิน ใกล้รถไฟฟ้า_Do749

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿55,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:09
Call : 063-963-0333 Owner Post ขายห้องรีโนเวทแต่งใหม่ ได้ทุกอย่างตามภาพ คอนโด เด็น วิภาวดี ยินดีรับเอเจ้นท์

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.97 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿49,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
JK2 3389696 : เด็น วิภาวดี DEN Vibhavadi

JK2 3389696 : เด็น วิภาวดี DEN Vibhavadi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.16 ตร.ม.
฿1,129,920
UPDATE !
(฿40,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
S2954 ขายห้องสวย Den วิภาวดี  ติดถนนวิภาวดีรังสิต ใกล้ MRT ใกล้สนามบิน

S2954 ขายห้องสวย Den วิภาวดี ติดถนนวิภาวดีรังสิต ใกล้ MRT ใกล้สนามบิน

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.97 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿49,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:44
ME2500081 ห้องสวยโดนใจ ในราคาที่คุณจับต้องได้ DEN วิภาวดี ฟรีโอน ให้หมด ตามตาเห็น

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿49,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:33
ขายคอนโดเด็น วิภาวดี ห้องแต่งสวย ลงตัวสุดๆ ในงบล้านต้นๆ ทักเลย @mecondo

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿49,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
A033932 DEN Vibhavadi

A033932 DEN Vibhavadi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿46,393 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034227 DEN Vibhavadi

A034227 DEN Vibhavadi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿41,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033969 DEN Vibhavadi

A033969 DEN Vibhavadi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37.51 ตร.ม.
฿1,699,000
UPDATE !
(฿45,295 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโดแต่งสวย ใกล้สนามบินดอนเมือง คอนโด Den วิภาวดี ห้องสวย ฟรีโอน

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿49,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:12

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
พาร์ควิว วิภาวดี 1-3

Park View Vibhavadi 1-3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by