รูป Haus 23 Ratchada - Ladprao - รูปที่ 1/11
รูป Haus 23 Ratchada - Ladprao - รูปที่ 2/11
รูป Haus 23 Ratchada - Ladprao - รูปที่ 3/11
รูป Haus 23 Ratchada - Ladprao - รูปที่ 4/11
รูป Haus 23 Ratchada - Ladprao - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Haus 23 Ratchada - Ladprao

เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าวจตุจักร กรุงเทพมหานคร4.5/5
11ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

ที่เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว

การใช้ชีวิตจะถูกยกระดับให้สมบูรณ์แบบกับดีไซน์ที่ตอบสนองกับทุกความต้องการของผู้อยู่อาศัยอย่างแท้จริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Haus 23 Ratchada - Ladprao
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
236
2.5 เมตร
2013
39 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

IDEO Ladprao 17

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 17

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 17

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,207 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,046 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 1,959 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 983 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,500 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 723 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,843 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,223 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,447 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,342 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,930 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,256 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,877 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,621 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,146 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,079 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,768 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,381 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,574 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.7 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,879 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,565 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.1 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,710 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,594 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,986 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,276 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 871 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 571 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,654 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,714 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,873 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,420 ประกาศ

ลาดพร้าว 23

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 23

มีประกาศให้เช่า 88 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 23

มีประกาศขาย 27 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.50 - 61.50 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดอยู่ติดถนนลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ลาดพร้าว ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำแบบ Infinity-Edge สวนหย่อมลอยฟ้า ห้องออกกำลังกายและซาวน่า

(5)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

08/02/2564

โดดเด่นที่การออกแบบตึก อยู่ใจกลางเมือง

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ #R2102      ให้เช่า Haus 23 Condo

#R2102 ให้เช่า Haus 23 Condo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3933 ให้เช่า Haus 23 Condo (Ladprao23)

#S3933 ให้เช่า Haus 23 Condo (Ladprao23)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
61 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว  📍MRT ลาดพร้าว🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว 📍MRT ลาดพร้าว🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:17
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ยูเนี่ยนมอลล์

ให้เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ยูเนี่ยนมอลล์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:45
รูปภาพ เช่าคอนโด  เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว  จันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-87898 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-87898 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ A030683 Haus 23 Ratchada-Ladprao

A030683 Haus 23 Ratchada-Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
52 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A030682 Haus 23 Ratchada-Ladprao

A030682 Haus 23 Ratchada-Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ DL26041096 ให้เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว (Haus 23 Ratchada - Ladprao) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26041096 ให้เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว (Haus 23 Ratchada - Ladprao) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
รูปภาพ DL001610 ให้เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว (Haus 23 Ratchada - Ladprao) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL001610 ให้เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว (Haus 23 Ratchada - Ladprao) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
รูปภาพ DL004483 ให้เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว (Haus 23 Ratchada - Ladprao) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL004483 ให้เช่าคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว (Haus 23 Ratchada - Ladprao) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
รูปภาพ 📣 ลาดพร้าว23 ~ให้เช่า 1 เดือนขึ้นไป คอนโด 35.87ตรม~1นอน1น้ำ แยกครัว~ติดMRTลาดพร้าว 180 เมตร เดิน 4นาที ~ใกล้ยูเนียนมอลล์, เซ็นทรัลลาดพร้าว

📣 ลาดพร้าว23 ~ให้เช่า 1 เดือนขึ้นไป คอนโด 35.87ตรม~1นอน1น้ำ แยกครัว~ติดMRTลาดพร้าว 180 เมตร เดิน 4นาที ~ใกล้ยูเนียนมอลล์, เซ็นทรัลลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:57
รูปภาพ  ด่วน! ห้องสวย ทำเลเทพ ใกล้ MRT เพียง 230 เมตร   รหัสทรัพย์ P-49442 | Haus 23 Ratchada - Ladprao Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

ด่วน! ห้องสวย ทำเลเทพ ใกล้ MRT เพียง 230 เมตร รหัสทรัพย์ P-49442 | Haus 23 Ratchada - Ladprao Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 00:40
รูปภาพ #A124382 ✅ 16/4/69  ให้เช่า Haus 23 Ratchada - Ladprao📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124382 ✅ 16/4/69 ให้เช่า Haus 23 Ratchada - Ladprao📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า  เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว 🔴🔴

ให้เช่า เฮ้าส์ 23 รัชดา - ลาดพร้าว 🔴🔴

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:49
รูปภาพ 🟢ER26014 🟢ให้เช่า / For Rent Haus23 Ratchada-Ladprao 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

🟢ER26014 🟢ให้เช่า / For Rent Haus23 Ratchada-Ladprao 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 05:37
รูปภาพ ให้เช่า 58 ตรม. 1 นอน, 1 นำ้ ห้องแต่งตัวใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า สถานีลาดพร้าว

ให้เช่า 58 ตรม. 1 นอน, 1 นำ้ ห้องแต่งตัวใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า สถานีลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
58 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:06
รูปภาพ 1 ห้องนอน (35 ตรม.) พร้อมเช่า ใกล้รถไฟฟ้า สายสีนำ้เงิน

1 ห้องนอน (35 ตรม.) พร้อมเช่า ใกล้รถไฟฟ้า สายสีนำ้เงิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:06
รูปภาพ สตูดิโอให้เช่า ใกล้รถไฟฟ้า สถานีลาดพร้าว

สตูดิโอให้เช่า ใกล้รถไฟฟ้า สถานีลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:06
รูปภาพ TV1001 คอนโดให้เช่า Haus 23 Ratchada - Ladprao (เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

TV1001 คอนโดให้เช่า Haus 23 Ratchada - Ladprao (เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 12:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

📌 ขายคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ยูเนี่ยนมอลล์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
34 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:02
(17007) Haus 23 Ratchada-Ladprao

(17007) Haus 23 Ratchada-Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033276 Haus 23 Ratchada - Ladprao

A033276 Haus 23 Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿2,599,000
UPDATE !
(฿74,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A010053 Haus 23 Ratchada - Ladprao

A010053 Haus 23 Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿84,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A010063 Haus 23 Ratchada - Ladprao

A010063 Haus 23 Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿76,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ขายด่วน! คอนโดเฮ้าส์23 รัชดา-ลาดพร้าว ติดถนนลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว เพียง190 เมตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿85,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2081678)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
47 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿95,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
33.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จันทรเกษม

33.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จันทรเกษม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
33 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿113,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
34.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จันทรเกษม

34.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จันทรเกษม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
🎉 ขายคอนโด เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ยูเนี่ยนมอลล์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
34 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 09:10
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. ห้องชุด เฮ้าส์ 23 รัชดา-ลาดพร้าว [ชั้น 22(21)] จตุจักร กรุงเทพมหานคร 2.8M

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33.93 ตร.ม.
฿2,750,000
NEW !
(฿81,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15

โครงการใกล้เคียง Haus 23 Ratchada - Ladprao

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada384 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada134 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1876 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1828 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada37 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada30 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao70 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao51 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 565 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 532 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17

IDEO Ladprao 17

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 1714 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 176 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด