🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ชีวาทัย รามคำแหง พร้อมโอน 🔥MD-25076287

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5862107

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ชีวาทัย รามคำแหง พร้อมโอน 🔥MD-25076287 - รูปที่ 1/4
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ชีวาทัย รามคำแหง พร้อมโอน 🔥MD-25076287 - รูปที่ 2/4
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ชีวาทัย รามคำแหง พร้อมโอน 🔥MD-25076287 - รูปที่ 3/4
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ชีวาทัย รามคำแหง พร้อมโอน 🔥MD-25076287 - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
2,280,000 (65,143 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

ชีวาทัย รามคำแหง 2851 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด ชีวาทัย รามคำแหง (MD-25076287)

ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด

โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 35.0 ตร.ม.

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 2,280,000 บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Chewathai Ramkamhaeng
  • 2,280,000 (65,143 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Chewathai Ramkamhaeng

2851 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ชีวาทัย รามคำแหง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
U Delight @ Huamak Station

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
Living Nest Ramkhamhaeng

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที