รูป Lumpini Center Ladprao 111 - รูปที่ 1/10
รูป Lumpini Center Ladprao 111 - รูปที่ 2/10
รูป Lumpini Center Ladprao 111 - รูปที่ 3/10
รูป Lumpini Center Ladprao 111 - รูปที่ 4/10
รูป Lumpini Center Ladprao 111 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Lumpini Center Ladprao 111

ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111บางกะปิ กรุงเทพมหานคร4.0/5
35ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 35 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Center Ladprao 111

ชื่ออื่นๆ

  • L.P.N. Center Lad Phrao 111
  • ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 เฟส 1 - 2
  • Lumpini Center Ladprao 111 Phase 1 - 2
  • Lumpini Center ลาดพร้าว 111 เฟส 1 - 2
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1,107
2003
- บาท/ตร.ม.
7
8,9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Ladprao 113

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 300 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Niche ID Ladprao 130

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Niche Citi Ladprao 130

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Center Happyland

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Happyland

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Happyland

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Center Nawamin

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Nawamin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว 101

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศให้เช่า 480 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศขาย 398 ประกาศ

MRT บางกะปิ

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,745 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 695 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,830 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,737 ประกาศ

วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,054 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,354 ประกาศ

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.4 กม.

รร.มัธยมวัดบึงทองหลาง

ห่างไป 3.4 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,794 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,197 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 4.3 กม.

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,681 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,366 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,156 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,370 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.3 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,558 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,506 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,849 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 960 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,783 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 4.3 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,783 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,150 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,456 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,663 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,548 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

ท่าเรือวัดกลาง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนนวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 762 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนวมินทร์

มีประกาศขาย 455 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,027 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,807 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,338 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.3 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,507 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,558 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,501 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,527 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
อนันต์  เถื่อนโทสาร

อนันต์ เถื่อนโทสาร

27/04/2564

เป็นโครงการที่ตั้งตรงแหล่งชอปปิ้งมาก ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบ หาขอวกินง่ายมาก มีที่เดินเล่นเลยอะ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ LCLP117 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LCLP117 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB23012 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23012 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11981

🏢 ให้เช่าคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11981

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
รูปภาพ ด่วนห้องไปไวมาก❗️ปล่อยเช่าลุมพินีเซ็นเตอร์ ลาดพร้าว111 ติดรพ.เวชธานี BTSสายสีเหลือง

ด่วนห้องไปไวมาก❗️ปล่อยเช่าลุมพินีเซ็นเตอร์ ลาดพร้าว111 ติดรพ.เวชธานี BTSสายสีเหลือง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/09/2568 03:52
รูปภาพ Lumpini Condo Ladphrao 111 ใกล้โรงพยาบาลเวชธานี

Lumpini Condo Ladphrao 111 ใกล้โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 06/04/2564 18:31

ประกาศขายในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
SK00175 ขายด่วน ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งใหม่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿44,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:00
ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿42,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:30
ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร F ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿47,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:30
Dpromp131225  📍Lumpini Center Ladprao 111   (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)

Dpromp131225 📍Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.63 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿50,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:21
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร F ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿47,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:00
ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿47,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:43

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿47,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:43

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿47,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:42
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร F ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿47,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 อาคาร F ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเวชธานี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿47,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:00
ME2500064 ขายคอนโด Lumpini Center Ladprao 111 เป็นเจ้าของเองดีกว่า ใกล้ BTS บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,290,000
NEW !
(฿47,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:33
DL26031042 ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 (Lumpini Center Ladprao 111) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.68 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿50,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
ขาย!!! 🏙️ ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111 ( 2 ห้องนอน ตกแต่งใหม่ สวยตรงปก 👍👍👍👍 )

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62.93 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿44,335 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:15
ห้องใหญ่ 63.9 ตรม. ทาสีใหม่ ครัวใหม่ 6229241

ห้องใหญ่ 63.9 ตรม. ทาสีใหม่ ครัวใหม่ 6229241

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
63.9 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿39,906 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10561

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10561

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28.64 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿38,408 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11005

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.64 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿52,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11701

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11701

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿35,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12857

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Center Ladprao 111 (ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12857

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27.86 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿49,892 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Center Ladprao 111

แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11354 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11337 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130

The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130

The Niche Citi Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by