รูป Chateau In Town Sukhumvit 64/1 - รูปที่ 1/11
รูป Chateau In Town Sukhumvit 64/1 - รูปที่ 2/11
รูป Chateau In Town Sukhumvit 64/1 - รูปที่ 3/11
รูป Chateau In Town Sukhumvit 64/1 - รูปที่ 4/11
รูป Chateau In Town Sukhumvit 64/1 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Sukhumvit 64/1

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1

คอนโดพร้อมอยู่แนวคิดใหม่ “ขยายชีวิต ให้ใกล้อนาคต”

ตอบสนองทุก Life Style ของชีวิตให้การเดินทางของคุณสั้นนิดเดียว

คอนโดใหม่บนถนนสุขุมวิท ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี เพียง 200 เมตร

ใกล้ทางด่วนสุขุมวิท 62และเชื่อมต่อกับถนนหลากหลายเส้นทาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Sukhumvit 64/1
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
222
2.5 เมตร
2016
45 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1437ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 452 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,594 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,420 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,494 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,303 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,605 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,913 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,373 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,965 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,808 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,348 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,502 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,260 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,606 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,313 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,963 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,081 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,835 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,795 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,988 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 580 เมตร

สุขุมวิท 64/1

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64/1

มีประกาศให้เช่า 69 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64/1

มีประกาศขาย 48 ประกาศ

สุขุมวิท 64/2

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64/2

มีประกาศให้เช่า 356 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64/2

มีประกาศขาย 141 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,794 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,943 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,553 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,114 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,998 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 44.85 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

คอนโดหรู กับบรรยากาศผ่อนคลายสบายๆที่ CHATEAU IN TOWN SUKHUMVIT 62/1 เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนสุขุมวิท 62 และสถานีรถไฟฟ้าบางจาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

🔺 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

🎊 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H22992

ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H22992

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:15
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

📌 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Piyarom Place

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-87680 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-87680 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ DL013482 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 (Chateau In Town Sukhumvit 64/1) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL013482 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 (Chateau In Town Sukhumvit 64/1) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ DL26031085 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 (Chateau In Town Sukhumvit 64/1) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26031085 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 (Chateau In Town Sukhumvit 64/1) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ #R8750   🎉 110169  ให้เช่าคอนโด  Chateau in Town Sukhumvit 64/1

#R8750 🎉 110169 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.12 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3967 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64/1

#R3967 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.12 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #A270 For rent Chateau Inn Town Sukhumvit 64/1

#A270 For rent Chateau Inn Town Sukhumvit 64/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
64 ตร.ม.
฿18,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1707 ให้เช่า Chateau in Town Sukhumvit 64/1   ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 28.30 ตรม. ชั้น 8

#R1707 ให้เช่า Chateau in Town Sukhumvit 64/1 ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28.30 ตรม. ชั้น 8

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.3 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8681 🎉 060169  ให้เช่าคอนโด  Chateau in Town Sukhumvit 64/1

#R8681 🎉 060169 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5486 ให้เช่า Chateau in Town Sukhumvit 64/1

#S5486 ให้เช่า Chateau in Town Sukhumvit 64/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.8 ตร.ม.
฿11,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ Chateau in Town Sukhumvit 64/1 - 1 ห้องนอน/ 1 ห้องน้ำ, ใกล้ BTS ปุณณวิถี

Chateau in Town Sukhumvit 64/1 - 1 ห้องนอน/ 1 ห้องน้ำ, ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:02
รูปภาพ Chateau in town sukhumvit 64/1 ☎️big room 2 bed 2 bath ‼️only 19500/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

Chateau in town sukhumvit 64/1 ☎️big room 2 bed 2 bath ‼️only 19500/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ชาโต้ว อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1

ให้เช่า คอนโด ชาโต้ว อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 01:37

ประกาศขายในโครงการ (9)

คอนโดมิเนียม 29.27 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 2M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
29.27 ตร.ม.
฿1,991,000
UPDATE !
(฿68,022 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1515845)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿109,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
DL26010292 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 (Chateau In Town Sukhumvit 64/1) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿86,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 675119)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
#b4849 20/12/68 ขายคอนโด ชาโตอินทาว์  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4849 20/12/68 ขายคอนโด ชาโตอินทาว์ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.5 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿73,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
30.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

30.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.1 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿99,668 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
BB 15382 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64A

BB 15382 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64A

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.15 ตร.ม.
฿1,972,000
UPDATE !
(฿72,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:02

A034297 Chateau In Town Sukhumvit 64/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.6 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿76,573 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Sukhumvit 64/1

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93452 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray186 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray55 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit37 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit50 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit13 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by