รูป Chateau In Town Ratchada 20-2 - รูปที่ 1/9
รูป Chateau In Town Ratchada 20-2 - รูปที่ 2/9
รูป Chateau In Town Ratchada 20-2 - รูปที่ 3/9
รูป Chateau In Town Ratchada 20-2 - รูปที่ 4/9
รูป Chateau In Town Ratchada 20-2 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Ratchada 20-2

ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

ออกแบบอาคารสวยงาม ทันสมัย หรูหรา จัดฟังก์ชั่นพื้่นที่ใช้สอยภายในห้องแบบมาตรฐานอย่างดี และลงตัว สัมผัสความโปร่ง โล่ง ด้วย Double Volume pool Garden ให้คุณได้พักผ่อนอย่างเต็มที่ แวดล้อมด้วยแหล่งธุรกิจและความเจริญ พร้อมสถานศึกษาชั้นนำ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร 240 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Ratchada 20-2
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
73
2013
35 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1520ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,051 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 1,029 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,828 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,177 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,235 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,030 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,270 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.5 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.1 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,866 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,209 ประกาศ

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,319 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 4,021 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,075 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,326 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,713 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,142 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,534 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,802 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,027 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,788 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,407 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,121 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,351 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,541 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,549 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,781 ประกาศ

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,479 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 4,172 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,245 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,334 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,182 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,050 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,098 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,992 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,972 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,169 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 42.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2 MRT-สุทธิสาร สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-121248 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2 MRT-สุทธิสาร สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-121248 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ R2995 ให้เช่าคอนโด 2 นอน Chateau In town รัชดา 20-2 (ว่างค่ะ) ใกล้ MRT สุทธิสาร

R2995 ให้เช่าคอนโด 2 นอน Chateau In town รัชดา 20-2 (ว่างค่ะ) ใกล้ MRT สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:47
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

🎊 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ #R1896 ให้เช่า Chateau in Town Ratchada 20-2

#R1896 ให้เช่า Chateau in Town Ratchada 20-2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

📌 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

🔺 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:30
รูปภาพ DL25010034 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2 (Chateau In Town Ratchada 20-2) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25010034 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2 (Chateau In Town Ratchada 20-2) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 (50 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 (50 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:03
รูปภาพ คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)🔥🔥

คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 23:31
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่า  ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2  🔴🔴

ให้เช่า ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2 🔴🔴

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:48
รูปภาพ 🏢 ให้เช่า Condo Chateau in Town รัชดา 20-2 💰 12,000 บาท/เดือน  📍 ใกล้ MRT สุทธิสาร เดินถึงได้

🏢 ให้เช่า Condo Chateau in Town รัชดา 20-2 💰 12,000 บาท/เดือน 📍 ใกล้ MRT สุทธิสาร เดินถึงได้

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
32.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 พร้อมอยู่ ใกล้ MRTสุทธิสาร 📞097-2161939

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 พร้อมอยู่ ใกล้ MRTสุทธิสาร 📞097-2161939

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:23
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 319387)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 319387)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

ประกาศขายในโครงการ (9)

#A124224 ✅ 4/1/68  ขายคอนโด Chateau In Town Ratchada 20-2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124224 ✅ 4/1/68 ขายคอนโด Chateau In Town Ratchada 20-2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿104,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
🔺 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿99,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿99,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:00
P-29830 ต้องการขายคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2 Soi Rung Rueang, Samsen Nok, Huai Khwang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:10
🎉 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿99,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿99,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:01
P-32292 ต้องการขายคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2 Soi Rung Rueang, Samsen Nok, Huai Khwang, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿74,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:40
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2497241)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
66.97 ตร.ม.
฿4,320,000
UPDATE !
(฿64,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
A033317 Chateau in town Ratchada 20-2

A033317 Chateau in town Ratchada 20-2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿62,821 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Ratchada 20-2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada392 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada149 ประกาศ
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17262 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1780 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek181 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek100 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1735 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada15 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada33 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada35 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A