รูป Centric Scene Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/4
รูป Centric Scene Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/4
รูป Centric Scene Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/4
รูป Centric Scene Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Centric Scene Sukhumvit 64

เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
26ยูนิตขาย
58ยูนิตเช่า
เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 Centric Scene Sukhumvit 64 พัฒนาโดย บริษัท เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 79 ยูนิต เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 คอนโด สไตล์ Modern Contemporary ตั้งอยู่บน ถ.สุขุมวิท ระหว่าง ซ.สุขุมวิท 64 และ ซ.สุขุมวิท 66 แขวงบางนา เขตบางนา ใกล้รถไฟฟ้า และทางด่วน สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน มีศูนย์การค้าและแหล่งไลฟ์สไตล์หลายแห่ง -Gate Way, Major เอกมัย, บิ๊กซี เอกมัย, เซ็นทรัล บางนา, โลตัส อ่อนนุช -ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข, รถไฟฟ้า BTS สถานีปุณณวิถี -โรงพยาบาลสุขุมวิท -โรงเรียนนานาชาติสิงคโปร์, วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 58 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Centric Scene Sukhumvit 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
234
2009
35 บาท/ตร.ม.
1
22
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,594 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,420 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,494 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,303 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,605 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,913 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,373 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,965 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,808 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,348 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,502 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,260 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,606 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,313 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,091 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,013 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,662 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,771 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,963 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,081 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,835 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,795 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,794 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,943 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,553 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,988 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 810 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,114 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,998 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
TUM

TUM

06/02/2564

เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 คอนโด สไตล์ Modern Contemporary ใกล้รถไฟฟ้า และทางด่วน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (58)

ดูประกาศทั้งหมด (58)
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

🔺 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

🚩 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Centric Scene Sukhumvit 64/เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 (F6902024) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Centric Scene Sukhumvit 64/เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 (F6902024) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:05
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

🎉 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

🎊 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30
รูปภาพ คอนโดให้เช่า :  เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 BTS อุดมสุข 400 เมตร มีห้องว่าง นัดเข้าดูห้องได้เลย #แอดไลน์ตอบไว

คอนโดให้เช่า : เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 BTS อุดมสุข 400 เมตร มีห้องว่าง นัดเข้าดูห้องได้เลย #แอดไลน์ตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:15
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 BTS ปุณณวิถี (500ม./7นาทีเดิน) ราคาดีมาก ห้องไปไว รีบทักเลย  @condobkk (มี @) รหัส H33289

ให้เช่า คอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 BTS ปุณณวิถี (500ม./7นาทีเดิน) ราคาดีมาก ห้องไปไว รีบทักเลย @condobkk (มี @) รหัส H33289

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:15
รูปภาพ Condo for rent:Centric Scene Sukhumvit 64 Line ID: @condobkk(With@)

Condo for rent:Centric Scene Sukhumvit 64 Line ID: @condobkk(With@)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:15
รูปภาพ Condo for Rent: Centric Scene Sukhumvit 64  Near BTS Punnawithi

Condo for Rent: Centric Scene Sukhumvit 64 Near BTS Punnawithi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:15
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Centric scene. 1นอน 33ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Centric scene. 1นอน 33ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:53
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

📌 ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-106734 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-106734 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
41.38 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ชั้นสูง BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-58922 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ชั้นสูง BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-58922 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-83166 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-83166 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
64 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่า เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี

เช่า เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Centric Scene Sukhumvit 64 (เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6763

🏢 ให้เช่าคอนโด : Centric Scene Sukhumvit 64 (เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6763

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
รูปภาพ P-44788 วิวเมืองสวย! 2 นอน Centric Scene สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข 26,000 บาท/เดือน Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-44788 วิวเมืองสวย! 2 นอน Centric Scene สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข 26,000 บาท/เดือน Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
64 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:10
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2596599)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2596599)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
41.38 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2583647)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2583647)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
64 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
✨ ขายด่วน! คอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 - เพียง 2.39MB

✨ ขายด่วน! คอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 - เพียง 2.39MB

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34.4 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿69,477 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:20
📌 ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿2,690,000
NEW !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:00
ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿69,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
🎉 ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿2,690,000
NEW !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿2,690,000
NEW !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:01
🔺 ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿2,690,000
NEW !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:00
ขายคอนโด Centric Scene Sukhumvit 64 ชั้นสูง เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ , LH-SW002415

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:19
#SC13463 ​​ 📌  ขาย | 🟦🟨เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
38 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:09
ขายคอนโด เซนทริค ซีน สุขุมวิท 64 ตึดบีทีเอสอุดมสุข (Rt-01)  1

ขายคอนโด เซนทริค ซีน สุขุมวิท 64 ตึดบีทีเอสอุดมสุข (Rt-01) 1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.44 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿75,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:59
34.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

34.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34.6 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿97,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
33.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

33.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
32.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

32.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32.8 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿102,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
[P-112884] ขายคอนโดติดถนนสุขุมวิท! Centric Scene Sukhumvit 64 ชั้น 7 (1 นอน) ใกล้ BTS ปุณณวิถี ราคา 3.4 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿94,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:30
🔥ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 Centric Scene Sukhumvit 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี เดินทางสะดวก พร้อมอยู่✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
32.8 ตร.ม.
฿2,690,000
NEW !
(฿82,012 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2886840)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
33 ตร.ม.
฿2,690,000
NEW !
(฿81,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 19:08
[P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:10

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿121,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:10
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2880162)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
33 ตร.ม.
฿2,690,000
NEW !
(฿81,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:08
ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รห้ส H15610

ขายคอนโด เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS อุดมสุข โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H15610

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
34 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Centric Scene Sukhumvit 64

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2370 ประกาศ
ขาย IDEO O2121 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray186 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray55 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit37 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit50 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit13 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by