รูป Bangna Place - รูปที่ 1/14
รูป Bangna Place - รูปที่ 2/14
รูป Bangna Place - รูปที่ 3/14
รูป Bangna Place - รูปที่ 4/14
รูป Bangna Place - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Bangna Place

บางนา เพลซบางนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

-
1996
4
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

ห่างไป 5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Coast Condominium

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Coast Condominium

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด The Coast Condominium

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Sky Sukhumvit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Sky Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 297 ประกาศ

ขายคอนโด The Sky Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Home 7 Bang na

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 7 Bang na

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 7 Bang na

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Regent home bangna

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent home bangna

มีคอนโดให้เช่า 980 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home bangna

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Deco Condominium

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Deco Condominium

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Deco Condominium

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Beyond Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Beyond Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Beyond Sukhumvit

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Country Complex

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Country Complex

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Country Complex

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Abstracts Sukhumvit 66/1

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Sukhumvit 66/1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Sukhumvit 66/1

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

BTS บางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,747 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางนา

มีประกาศขาย 680 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,081 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 13.5 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,095 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,443 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,801 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,801 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,008 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,852 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 4 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,726 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,829 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,231 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,038 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 3.6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿8,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

🚩 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿8,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿8,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿8,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:31
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร B ชั้น 2 3 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร B ชั้น 2 3 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
88 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿8,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

📌 ให้เช่าคอนโด บางนา เพลซ อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿8,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:30
รูปภาพ A034910 Bangna Place

A034910 Bangna Place

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
120 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:41
รูปภาพ The Room Sathorn-TanonPun 1 bedroom, for rent

The Room Sathorn-TanonPun 1 bedroom, for rent

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (9)

บางนา เพลซ ห้องใหญ่ ใจกว้าง 78 ตร.ม. 2 นอน แต่งสวย พร้อมอยู่มาก คุ้มสุดสุด_Do826 .

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿34,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:09
#SC12415​​ 📌 ขาย | 🟦🟨บางนา เพลซ🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿34,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:09
ขายคอนโด : 2 ห้องนอน  Bangna Place  คอนโดทำเลทองบางนา!   (Rt-01)

ขายคอนโด : 2 ห้องนอน Bangna Place คอนโดทำเลทองบางนา! (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿34,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:59
🏙️ คอนโดไซส์ใหญ่ทำเลทอง✅ Bangna Place บางนา เพลส ใกล้ BTS บางนา และเซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿34,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:01
ขาย คอนโด บางนาเพลส ตกแต่งใหม่ กว้างขวาง 2 ห้องนอน 68 ตรม เพียง 2.48 ลบ. ใกล้ BTS บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
68.21 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿31,520 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:01
ขายด่วน คอนโดบางนาเพลซ ทางเลือกที่คุ้มค่า ใกล้ BTS บางนา  2นอน 2 น้ำ  77.83  ตรม สะดวกสบาย

ขายด่วน คอนโดบางนาเพลซ ทางเลือกที่คุ้มค่า ใกล้ BTS บางนา 2นอน 2 น้ำ 77.83 ตรม สะดวกสบาย

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
77.83 ตร.ม.
฿2,500,000
NEW !
(฿32,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:22
✨ ขาย บางนา เพลซ ✨  ราคา 2,690,000 บาท

✨ ขาย บางนา เพลซ ✨ ราคา 2,690,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
78 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿34,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บางนา เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS บางนา (ID 2856888)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
77 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿24,675 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 19:10
✨ขายยยย   2 ห้องนอน   ใกล้ BTS  บางนา  ตกแต่งจัดเต็ม  พร้อมเข้าอยู่    ผ่อนสบายๆ   😊

✨ขายยยย 2 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา ตกแต่งจัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ ผ่อนสบายๆ 😊

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
72.73 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿35,611 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/03/2569 07:58

โครงการใกล้เคียง Bangna Place

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2370 ประกาศ
ขาย IDEO O2121 ประกาศ

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Sky Sukhumvit297 ประกาศ
ขาย The Sky Sukhumvit65 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา

Regent Home 7 Bang na

บางนา กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม บางนา
รีเจ้นท์ โฮม บางนา

Regent home bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent home bangna980 ประกาศ
ขาย Regent home bangna9 ประกาศ
เดคโค่ คอนโดมิเนียม

Deco Condominium

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Deco Condominium4 ประกาศ
ขาย Deco Condominium12 ประกาศ
บียอน สุขุมวิท

Beyond Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Beyond Sukhumvit40 ประกาศ
ขาย Beyond Sukhumvit14 ประกาศ
คันทรี คอมเพล็กซ์

Country Complex

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Country Complex17 ประกาศ
ขาย Country Complex16 ประกาศ
แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1
แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1

Abstracts Sukhumvit 66/1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by