รูป Regent Home 7 Bang na - รูปที่ 1/7
รูป Regent Home 7 Bang na - รูปที่ 2/7
รูป Regent Home 7 Bang na - รูปที่ 3/7
รูป Regent Home 7 Bang na - รูปที่ 4/7
รูป Regent Home 7 Bang na - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Regent Home 7 Bang na

รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนาบางนา กรุงเทพมหานคร4.8/5
16ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

คอนโดพร้อมอยู่เดินทางสะดวกได้หลายเส้นทาง ทั้งถนนสุขุมวิท ถนนบางนา ถนนสรรพาวุธ ถนนทางรถไฟสายเก่า ถนนสำโรง- ปากน้ำ และห่างจากรถไฟฟ้าสถานีบางนาไม่ถึง 3 นาที อยู่ติดจุดขึ้นลงทางด่วน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Regent Home 7 Bang na

ชื่ออื่นๆ

  • Regent Home 7 บางนา
  • Regent Home 7/1
  • Regent Home 7/2
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
1,745
- เมตร
2010
40 บาท/ตร.ม.
9
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

ห่างไป 4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 150 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 273 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

BTS บางนา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,789 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางนา

มีประกาศขาย 660 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างออกไป 150 เมตร

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,177 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,536 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,399 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,776 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,290 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,949 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,371 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.9 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,158 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,412 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,849 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,780 ประกาศ

ไบเทค บางนา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,058 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,815 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 4.8 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,911 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,663 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,135 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,299 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,012 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 4.4 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(4 รีวิวโครงการ)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

13/02/2564

ตั้งอยู่ในซอยสรรพาวุธ 2 (ถนนเลียบทางด่วน) แขวงบางนา เขตบางนา กทม. ใกล้ถนนสุขุมวิท, ทางด่วนเฉลิมมหานคร, รถไฟฟ้า BTS บางนา และ ไบเทค บางนา

(5)
Areerat

Areerat

10/02/2564

คอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท อยู่ในซอย สรรพาวุธ2 ใกล้ถนนสุขุมวิท, ทางด่วนเฉลิมมหานคร, รถไฟฟ้า BTS บางนา และ ไบเทค บางนา การเดินทางจัดว่า สะดวกมาก หน้าโครงการมี ร้านสะดวกซื้อ เปิด 24 ชั่วโมง มีร้าน เพลินพอดีขายอาหาร ร้านกาเฟอเมซอล และยังมีวินมอไซต์หน้าโครงการอีกด้วย ขนาดห้อง มีหลายขนาด ตั้งแต่ 30 ตารางเมตร จนถึง ห้องขนดใหญ่ 2 ห้องนอนอ ระบบความปลอดภัยที่ดี มี รปภ 24 ชั่วโมง และ ระบบคีย์การ์ด เข้าออก สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการมี โถงต้อนรับผู้มาเยือน, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟต์โดยสาร สถานที่ใกล้เคียง ไบเทค บางนา รร.รุ่งเรืองวิทยา รร.อรรถวิทย์ รร.นานาชาติเบิร์คลีย์ วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก วิทยาลัยพณิชยการบางนา รพ.กล้วยน้ำไท 2

(5)
TUM

TUM

06/02/2564

รีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท (สรรพาวุธ 2) คอนโดพร้อมอยู่ ติดถนนสรรพาวุธ ใกล้ถนนสุขุมวิท, ทางด่วน และ รถไฟฟ้า BTS บางนา

(5)
คุณหน่อย

คุณหน่อย

05/02/2564

โครงการใกล้ บางนา ค่าเช่าราคาไม่แพง

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา ตึก G ชั้น 2

ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา ตึก G ชั้น 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
62 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:17
รูปภาพ #E043 🎉030269 ให้เช่าคอนโด Regent Home Bangna

#E043 🎉030269 ให้เช่าคอนโด Regent Home Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5207  ให้เช่าคอนโด Regent Home Condo 7/2 (BangNa)

#R5207 ให้เช่าคอนโด Regent Home Condo 7/2 (BangNa)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #E074 🎉050369 ให้เช่าคอนโด Regent Home Bangna

#E074 🎉050369 ให้เช่าคอนโด Regent Home Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
28 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8291 🎉 181268 ให้เช่าคอนโด Regent Home Condo 7/2 (BangNa)

#R8291 🎉 181268 ให้เช่าคอนโด Regent Home Condo 7/2 (BangNa)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4899 ให้เช่าคอนโด Regent Home Condo 7/2 (BangNa)

#R4899 ให้เช่าคอนโด Regent Home Condo 7/2 (BangNa)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์โฮม บางนา พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์โฮม บางนา พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
66 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:44
รูปภาพ AS1980 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7/2 บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

AS1980 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7/2 บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:41
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา  ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:39
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์โฮม 7/2 บางนา พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์โฮม 7/2 บางนา พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
66 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:39
รูปภาพ ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:14
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา ***2 ห้องนอน ห้องพร้อมอยู่ แอร์ 3 ตัว  ***

ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา ***2 ห้องนอน ห้องพร้อมอยู่ แอร์ 3 ตัว ***

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 23:10
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Regent home บางนา 7 พร้อมอยู่

ให้เช่า คอนโด Regent home บางนา 7 พร้อมอยู่

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:59
รูปภาพ ให้เช่า Regent Home 7/2 Bangna ห้องใหญ่ 31 ตร.ม. ใกล้ BTS บางนา เพียง 6,500 บาท

ให้เช่า Regent Home 7/2 Bangna ห้องใหญ่ 31 ตร.ม. ใกล้ BTS บางนา เพียง 6,500 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 10:34
รูปภาพ R070-234 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7-2 สุขุมวิท ห้องชั้น 8 วิวต้นไม้ ทางเข้า พร้อมอยู่

R070-234 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7-2 สุขุมวิท ห้องชั้น 8 วิวต้นไม้ ทางเข้า พร้อมอยู่

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:28
รูปภาพ ⛩️For rent 🌠   Regent Home 7 Bang na (รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา)🌠 JA-1034

⛩️For rent 🌠 Regent Home 7 Bang na (รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา)🌠 JA-1034

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดใหม่ Regent Home Bangna ใกล้รถไฟฟ้า สายสีเขียว อุดมสุข ห้องสวย กว้างใหญ่อยู่สบาย (kyz009)

ให้เช่าคอนโดใหม่ Regent Home Bangna ใกล้รถไฟฟ้า สายสีเขียว อุดมสุข ห้องสวย กว้างใหญ่อยู่สบาย (kyz009)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:38
รูปภาพ For rent !!ให้เช่าคอนโดรีเจ้นท์โฮม 7 บางนา  ตึก D ชั้น 4 พื้นที่  32.51 ตรม.(ห้องริม)

For rent !!ให้เช่าคอนโดรีเจ้นท์โฮม 7 บางนา ตึก D ชั้น 4 พื้นที่ 32.51 ตรม.(ห้องริม)

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
32.51 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:26
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Regent Home Bangna

ให้เช่า คอนโด Regent Home Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 01:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ไบเทค บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿43,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ ไบเทค บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2.0
32 ตร.ม.
฿1,190,000
NEW !
(฿37,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
[ราคาพิเศษ! P-41236 ขายด่วน รีเจ้นท์ โฮม บางนา เขตบางนา ใกล้ BTS บางนา & ทางด่วนสรรพวุธ] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.19 ล้าน

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿37,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:10
DL25120649 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท (Regent Home 7 Sukhumvit) ใกล้ BTS บางนา พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿46,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL25120472 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท (Regent Home 7 Sukhumvit) ใกล้ BTS บางนา พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿46,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
Regent Home 7/2 ห้องมุมใหญ่ 64 ตร.ม. ใกล้ BTS บางนา

Regent Home 7/2 ห้องมุมใหญ่ 64 ตร.ม. ใกล้ BTS บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
64.18 ตร.ม.
฿2,997,000
NEW !
(฿46,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:42
A033904 Regent Home 7 Soi Sanphawut 2

A033904 Regent Home 7 Soi Sanphawut 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿38,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033843 Regent Home 7/2 Soi Sanphawut 2

A033843 Regent Home 7/2 Soi Sanphawut 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.04 ตร.ม.
฿1,360,000
UPDATE !
(฿42,447 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033219 Regent Home 7/1 Soi Sanphawut 2

A033219 Regent Home 7/1 Soi Sanphawut 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿38,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขายถูก: คอนโดห้องมุม Combine 74 ตรม. รีเจ้นท์ โฮม 7/1 บางนา-สรรพาวุธ Regent Home 7/1 Bangna-Sanphawut

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
74 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿32,297 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:06
คุ้มเเบบนี้มีที่นี้เลยจ้า ผ่อนเบาๆเริ่มต้น 6,000 บาท กู้ได้เต็ม100% รีบตำเลยจ้า

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿46,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:35
✨ ขาย รีเจ้นท์ โฮม 7/1 สุขุมวิท สรรพาวุธ 2 ✨  ราคา 1,390,000 บาท

✨ ขาย รีเจ้นท์ โฮม 7/1 สุขุมวิท สรรพาวุธ 2 ✨ ราคา 1,390,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
32 ตร.ม.
฿1,390,000
(฿43,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/03/2569 06:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเจ้นท์ โฮม 7 สรรพาวุธ 2 - สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2617236)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/03/2569 19:08
ขายคอนโดรีเจนท์โฮม7/1 บางนาสรรพาวุธ (เจ้าของขายเอง)

ขายคอนโดรีเจนท์โฮม7/1 บางนาสรรพาวุธ (เจ้าของขายเอง)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/02/2569 13:19
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รีเจ้นท์ โฮม 7 สรรพาวุธ 2 - สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2364883)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/10/2568 04:26

โครงการใกล้เคียง Regent Home 7 Bang na

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2378 ประกาศ
ขาย IDEO O2123 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray193 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray55 ประกาศ
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6431 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10326 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit40 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit51 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit14 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by