รูป Abstracts Sukhumvit 66/1 - รูปที่ 1/12
รูป Abstracts Sukhumvit 66/1 - รูปที่ 2/12
รูป Abstracts Sukhumvit 66/1 - รูปที่ 3/12
รูป Abstracts Sukhumvit 66/1 - รูปที่ 4/12
รูป Abstracts Sukhumvit 66/1 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Abstracts Sukhumvit 66/1

แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1บางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
14ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า
ด้วยแนวคิด Resort In The City ให้ชีวิตคุณผ่อนคลาย…หลีกเร้นจากทุกความวุ่นวายใจกลางเมือง ด้วยบรรยากาศสไตล์รีสอร์ทส่วนตัว แวดล้อมด้วยแหล่งช้อปปิ้ง หลากหลายสไตล์ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง เซ็นทรัลบางนา และพร้อมตอบรับความต้องการอื่นๆ ของชีวิต อาทิเช่น ไบเทค ปิยรมย์สปอร์ตคลับ ฯลฯ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Abstracts Sukhumvit 66/1
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
112
2011
- บาท/ตร.ม.
2
5

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 469 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

S&S Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,553 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,374 ประกาศ

BTS บางนา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,771 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางนา

มีประกาศขาย 683 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,641 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,645 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,175 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,555 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,392 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,516 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,211 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,400 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,763 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,281 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,945 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,336 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,850 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,793 ประกาศ

ไบเทค บางนา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,007 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,799 ประกาศ

สุขุมวิท 66/1

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 66/1

มีประกาศให้เช่า 133 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 66/1

มีประกาศขาย 85 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,113 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,572 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,629 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,255 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,003 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.7 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 36.25 - 46.12 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

11/02/2564

สะอาด สงบ สะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2847434)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2847434)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
51 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:09
รูปภาพ TCP7J3 ให้เช่าคอนโด Abstracts Sukhumvit 66/1 37 ตร.ม. ชั้น 2 ตึก B line id : @livinglegacy

TCP7J3 ให้เช่าคอนโด Abstracts Sukhumvit 66/1 37 ตร.ม. ชั้น 2 ตึก B line id : @livinglegacy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:00

ประกาศขายในโครงการ (14)

P-120905 วิวสวนสวย! แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1 ใกล้ BTS อุดมสุข 2.15M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿59,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:01
ขาย Abstract Sukhumvit 66/1 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 46 ตารางเมตร

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿4,550,000
UPDATE !
(฿98,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
42.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

42.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:53
P-86161 🏢ต้องการขายคอนโด แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1 Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 11:30
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1 39932

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿3,350,000
NEW !
(฿79,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1 1162268

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿3,500,000
NEW !
(฿76,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:33
P-41391 ต้องการขายคอนโด แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1 Sukhumvit Rd, Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:45
ขายคอนโด Abstracts Sukhumvit 66/1 ใกล้ BTS อุดมสุข ราคาดี ต่อรองได้!

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.08 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿80,295 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 01:05
Condo for Sale: Abstracts Sukhumvit 66/1  Near BTS Udom Suk

Condo for Sale: Abstracts Sukhumvit 66/1 Near BTS Udom Suk

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
Condo for Sale: Abstracts Sukhumvit 66/1

Condo for Sale: Abstracts Sukhumvit 66/1

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
A034254 Abstracts Sukhumvit 66/1

A034254 Abstracts Sukhumvit 66/1

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿69,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 46.08 ตร.ม. ห้องชุด แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66/1 [ชั้น 4 อาคาร B] บางนา กรุงเทพมหานคร 3.3M

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.08 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿71,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
Abstracts Sukhumvit 66/1 1 bedroom, for sale

Abstracts Sukhumvit 66/1 1 bedroom, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
36.23 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿85,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00
D25 Thonglor 1 bedroom, for sale

D25 Thonglor 1 bedroom, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
43 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿127,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/06/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Abstracts Sukhumvit 66/1

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2392 ประกาศ
ขาย IDEO O2120 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray153 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray60 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10329 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit36 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit45 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit13 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by