รูป The Coast Condominium - รูปที่ 1/36
รูป The Coast Condominium - รูปที่ 2/36
รูป The Coast Condominium - รูปที่ 3/36
รูป The Coast Condominium - รูปที่ 4/36
รูป The Coast Condominium - รูปที่ 5/36
คอนโดมิเนียม

The Coast Condominium

เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียมบางนา กรุงเทพมหานคร4.0/5
41ยูนิตขาย
263ยูนิตเช่า

The Coast Condominium สังคมแห่งคุณภาพเป็นอีกปัจจัยสำคัญที่เราให้คุณค่าอย่างยิ่ง แนวคิดแบบ Volume Space Design ได้รับการสร้างสรรค์บนเนื้อที่กว่า 8 ไร่ พื้นที่ส่วนกลาง ที่เอื้อต่อการอยู่อาศัยที่ผ่อนคลาย ไม่ว่าจะเป็นพื้่นที่สีเขียว ที่มีสัดส่วนมากเป็นพิเศษ Sky Pocket Garden และ Roof Garden สระว่ายน้ำในร่มที่ตึก A เป็นทุกวินาทีแห่งความสุขที่แท้จริงตัวโครงการตั้งอยู่บน ถนนสุขุมวิท เขตบางนา กทม. ตรงข้ามศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค (BITEC บางนา) ใกล้รถไฟฟ้า BTS บางนา, Central บางนา, Bangkok Mall และ Mega บางนาสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • ทางด่วนกรุงเทพฯ-บูรพาวิถี สู่สนามบินสุวรรณภูมิและเส้นทางสู่มอเตอร์เวย์
  • โรงเรียนนานาชาติมากกว่า 10 แห่งและโรงเรียนที่มีชื่อเสียงหลายแห่ง
  • สนามกอล์ฟชั้นนำ 14 สนาม พร้อมสนามขี่ม้าโปโลคลับ และบึงตะโก้เจ็ทสกี
  • ตรงข้ามศูนย์แสดงสินค้านานาชาติไบเทค บางนา
  • แหล่งชอปปิ้งชื่อดังทั้ง Mega Bangna, Central Plaza Bangna, Parasdise Park, Seacon Square, ตลาดรถไฟ ศรีนครินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 263 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Coast Condominium

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ โคสต์ แบงค็อก
  • The Coast Bangkok
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
775
2012
35 บาท/ตร.ม.
2
35,39

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

ห่างไป 4.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 147 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 277 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

ห่างไป 4.2 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 146 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

ห่างไป 4.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

The Sky Sukhumvit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Sky Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 306 ประกาศ

ขายคอนโด The Sky Sukhumvit

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,640 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,427 ประกาศ

BTS บางนา

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,841 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางนา

มีประกาศขาย 685 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,347 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,744 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,464 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,022 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,391 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 8.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 13.9 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,475 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,528 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,028 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,837 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,228 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,892 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 5.5 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,093 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,018 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,709 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,982 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,221 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,404 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,065 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.87 - 44.83 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.0/5(3 รีวิวโครงการ)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

29/04/2564

คอนโดติดถนนสุขุมวิท สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

(5)
@Feelgoodhome

@Feelgoodhome

05/02/2564

ทำเลที่ตั้งถือว่าดีมาก เพราะตั้งอยู่ตรงสี่แยกบางนา ติดกับทางขึ้นด่วน มี sky walk ไป BTS สถานีบางนา ตรงข้ามเป็นไบเทคบางนา ในโครงการมี community mall เล็กๆ ตั้งอยู่ ทั้งร้านอาหาร ร้านกาแฟ สถานเสริมความงาม สะดวกมากๆ ที่จอดรถกว้างขวาง เพียงพอ แต่สระว่ายน้ำ และฟิตเนสที่นี้ค่อนข้างเล็กค่ะ

(3)
ta 0959351592

ta 0959351592

04/02/2564

โลเคชันดีตรงข้ามbitec มีskywalkขึ้นBTSไม่โดนแดดโดนฝน ตอนนี้คอนโดมีร้านอาหาร3-4ร้าน ร้านสะดวกซื้อใกล้สุดที่ตลาดแยกบางนา

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (263)

ดูประกาศทั้งหมด (263)
รูปภาพ ให้เช่าด่วน 🔥 The Coast Condominium | ห้องมุม กว้าง โปร่งสบาย | 1 Bedroom | ใกล้ BTS บางนาไม่ถึง 300 เมตร!!! |

ให้เช่าด่วน 🔥 The Coast Condominium | ห้องมุม กว้าง โปร่งสบาย | 1 Bedroom | ใกล้ BTS บางนาไม่ถึง 300 เมตร!!! |

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:30
รูปภาพ ✨ Penthouse ใจกลางบางนา The Coast Condominium 3 ห้องนอน ชั้น 39 ห้องหรูหรา ใกล้ BTS บางนา ในงบเพียง 60k

✨ Penthouse ใจกลางบางนา The Coast Condominium 3 ห้องนอน ชั้น 39 ห้องหรูหรา ใกล้ BTS บางนา ในงบเพียง 60k

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:30
รูปภาพ 🔥 คุ้มสุด The Coast Condominium (เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียม) ทำเลทองใกล้ทางด่วน เดินทางเข้าเมืองง่าย ออกชลบุรีสะดวก

🔥 คุ้มสุด The Coast Condominium (เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียม) ทำเลทองใกล้ทางด่วน เดินทางเข้าเมืองง่าย ออกชลบุรีสะดวก

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:30
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะ โคสต์ แบงค็อก สุขุมวิท - บางนา BTS บางนา BTS bangna 300 เมตร

ให้เช่า คอนโด เดอะ โคสต์ แบงค็อก สุขุมวิท - บางนา BTS บางนา BTS bangna 300 เมตร

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
52 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:21
รูปภาพ 2 ห้องนอน ติด BTS บางนา 30,000/เดือน

2 ห้องนอน ติด BTS บางนา 30,000/เดือน

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12B
52 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 00:09
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2483315)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2483315)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
92 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2847035)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2847035)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
69 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2712294)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2712294)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
68 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2482501)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2482501)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
92 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1801542)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1801542)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
139 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2503531)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2503531)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
86 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2501458)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2501458)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
92 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2498222)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2498222)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
86 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1760466)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1760466)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
92 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2735420)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2735420)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
139 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2560402)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2560402)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
86 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1753601)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1753601)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2869811)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2869811)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2383408)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2383408)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
92 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
BP00843 ขายคอนโด เดอะโคสท์ บางนา ชั้น 10 แขวง บางนา เขต บางนา จังหวัด กรุงเทพมหานคร

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿2,552,000
UPDATE !
(฿72,914 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:22
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2517953)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
45 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿86,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1169666)

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25-26
148.09 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿155,311 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโดมิเนียม 57.21 ตร.ม. เดอะโคสท์ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 4.4M

บางนา กรุงเทพมหานคร
57.21 ตร.ม.
฿5,607,000
UPDATE !
(฿98,007 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1797687)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
36.24 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿110,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2575605)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
63 ตร.ม.
฿5,650,000
UPDATE !
(฿89,683 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1293089)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
44.45 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿116,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2753370)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1206996)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 632554)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
45 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿104,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1702060)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
65 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿104,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 2691589)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
64.02 ตร.ม.
฿5,540,000
UPDATE !
(฿86,535 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 721885)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
44 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿113,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 1792019)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
64 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿101,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 846216)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
44 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โคสต์ แบงค็อก ใกล้ BTS บางนา (ID 593943)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿137,209 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)

ขายด่วน The Coast Bangkok Bangna ติดบีทีเอสบางนา (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿115,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:59
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคสต์ แบงค็อก 5348973

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคสต์ แบงค็อก 5348973

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
59 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿88,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Coast Condominium

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2376 ประกาศ
ขาย IDEO O2121 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray201 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray62 ประกาศ
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10326 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit41 ประกาศ
ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท

IDEO Blucove Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ สกาย สุขุมวิท
เดอะ สกาย สุขุมวิท

The Sky Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Sky Sukhumvit306 ประกาศ
ขาย The Sky Sukhumvit67 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by