รูป ASHER PRIVÉ SUTTHISAN - รูปที่ 1/16
รูป ASHER PRIVÉ SUTTHISAN - รูปที่ 2/16
รูป ASHER PRIVÉ SUTTHISAN - รูปที่ 3/16
รูป ASHER PRIVÉ SUTTHISAN - รูปที่ 4/16
รูป ASHER PRIVÉ SUTTHISAN - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

ASHER PRIVÉ SUTTHISAN

แอชเชอร์ พรีเว่ สุทธิสารห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

ASHER PRIVÉ SUTTHISAN

ชื่ออื่นๆ

  • ASHER PRIVE SUTTHISAN
  • ASHER PRIVÉ สุทธิสาร
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
79
2.4 เมตร
2020
55 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 385 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,001 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 987 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,829 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,120 ประกาศ

MRT ภาวนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ภาวนา

มีประกาศให้เช่า 170 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาวนา

มีประกาศขาย 209 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,602 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,963 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,021 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,188 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.1 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,838 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,487 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,683 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,442 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,865 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,176 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,851 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,217 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,330 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.3 กม.

ฟอร์จูนทาวน์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศให้เช่า 57,376 ประกาศ

ประกาศขาย ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศขาย 19,798 ประกาศ

ถนนสังคมสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 373 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศขาย 171 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,225 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,271 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,975 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,806 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,772 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,596 ประกาศ

ลาดพร้าว 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 48

มีประกาศให้เช่า 73 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 48

มีประกาศขาย 82 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 606 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 482 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26 - 28 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ A034305 ASHER PRIVÉ SUTTHISAN

A034305 ASHER PRIVÉ SUTTHISAN

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:38

ประกาศขายในโครงการ (5)

🚩 ขายคอนโด แอชเชอร์ พรีเว่ สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿91,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:01
🎉 ขายคอนโด แอชเชอร์ พรีเว่ สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿91,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:08
🔺 ขายคอนโด แอชเชอร์ พรีเว่ สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿91,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด แอชเชอร์ พรีเว่ สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿91,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:00
ขาย คอนโด Asher Privé สุทธิสาร 1 ห้องนอน 28 ตรม. ห้องมุม เป็นส่วนตัว เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿91,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 06:04

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada385 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada134 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17246 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1773 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek212 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek105 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1730 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada14 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada35 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada50 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada30 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A