รูป The Park @ Prachachuen - รูปที่ 1/16
รูป The Park @ Prachachuen - รูปที่ 2/16
รูป The Park @ Prachachuen - รูปที่ 3/16
รูป The Park @ Prachachuen - รูปที่ 4/16
รูป The Park @ Prachachuen - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

The Park @ Prachachuen

เดอะ ปาร์ค แอท ประชาชื่นเมืองนนทบุรี นนทบุรี0.0/5
11ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนี่ยมพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ให้คุณได้สัมผัสชีวิตบนพื้นที่ส่วนตัว ที่ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ของคนเมือง พิถีพิถันด้วยการออกแบบสไตล์ผสมเพื่อประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยอย่างสูงสุด บนพื้นฐานของความสะดวกสบาย ครบทุกฟังก์ชั่นการใช้งาน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Park @ Prachachuen
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
109
2014
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Ngamwongwan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Key Pracha Chuen

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Pracha Chuen

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Pracha Chuen

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

B Campus

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า B Campus

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด B Campus

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Paint Ngamwongwan 22

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Akesin Tower

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Tower

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Paint Palette

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Paint Palette

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Palette

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

View Tower Condominium

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า View Tower Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด View Tower Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Zeen Condo

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Zeen Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Zeen Condo

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

V.A. Ngam Wong Wan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า V.A. Ngam Wong Wan

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด V.A. Ngam Wong Wan

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 5.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,717 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,726 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางเขน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 621 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศขาย 259 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,216 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 554 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.8 กม.

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4.1 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,543 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,623 ประกาศ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,403 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 653 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,004 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 515 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,058 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,924 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,267 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,519 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 571 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 356 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,766 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,230 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 4.1 กม.

เกษตร

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,539 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,660 ประกาศ

แคราย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า แคราย

มีประกาศให้เช่า 1,510 ประกาศ

ประกาศขาย แคราย

มีประกาศขาย 907 ประกาศ

ศูนย์ฝึกอบรม tot

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,569 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 880 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,242 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,315 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,083 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,578 ประกาศ

ประชาชื่นนนทบุรี 5

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า ประชาชื่นนนทบุรี 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ประชาชื่นนนทบุรี 5

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,508 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,407 ประกาศ

รพ.โรคทรวงอก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,483 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 848 ประกาศ

รพ.นนทเวช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,068 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 579 ประกาศ

สถาบันบำราศนราดูร

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศให้เช่า 1,911 ประกาศ

ประกาศขาย สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศขาย 1,117 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴The Park @ Prachachuen

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴The Park @ Prachachuen

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:17
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Park @ Prachachuen ตรงข้าม.ธุรกิจบัณฑิตย์

ให้เช่าคอนโด The Park @ Prachachuen ตรงข้าม.ธุรกิจบัณฑิตย์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.07 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:24

ประกาศขายในโครงการ (11)

🏡 คอนโด เดอะปาร์ค แอท ประชาชื่น – ห้องสภาพดี ของแถมเยอะ ราคาดีมากกกก⚡

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿43,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:30
🏢 ขายคอนโด : The Park @ Prachachuen (เดอะ ปาร์ค แอท ประชาชื่น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11479

🏢 ขายคอนโด : The Park @ Prachachuen (เดอะ ปาร์ค แอท ประชาชื่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11479

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿42,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
A040022 The Park Prachachuen

A040022 The Park Prachachuen

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.33 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿54,129 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034125 The Park Prachachuen

A034125 The Park Prachachuen

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿45,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033366 The Park Prachachuen

A033366 The Park Prachachuen

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿53,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขายด่วนคอนโด The Park @ Prachachuen ใกล้ม.ธุรกิจบัณฑิตย์และเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.07 ตร.ม.
฿1,450,000
(฿45,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:33
ขายด่วนพร้อมผู้เช่า คอนโด The Park @ Prachachuen ใกล้ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ ราคาต่อรองได้

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.07 ตร.ม.
฿1,350,000
(฿42,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 12:58
ขายด่วนพร้อมผู้เช่า คอนโดThe Park @ Prachachuen ใกล้ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ ราคาถูกที่สุด

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.07 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿42,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/12/2568 07:16
ขายด่วนพร้อมผู้เช่า คอนโดThe Park @ Prachachuen ใกล้ม.ธุรกิจบัณฑิตย์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32.16 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿45,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/12/2568 07:16

โครงการใกล้เคียง The Park @ Prachachuen

แอสไพร์ งามวงศ์วาน
แอสไพร์ งามวงศ์วาน

Aspire Ngamwongwan

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ngamwongwan87 ประกาศ
ขาย Aspire Ngamwongwan41 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย The Key Pracha Chuen29 ประกาศ
บี แคมปัส
บี แคมปัส

B Campus

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า B Campus31 ประกาศ
ขาย B Campus7 ประกาศ
เดอะ เพ้นท์ งามวงศ์วาน 22

The Paint Ngamwongwan 22

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เอกสิน ทาวเวอร์

Akesin Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Tower0 ประกาศ
ขาย Akesin Tower12 ประกาศ
เดอะ เพ้นท์ พาเลท
เดอะ เพ้นท์ พาเลท

The Paint Palette

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Paint Palette5 ประกาศ
ขาย The Paint Palette0 ประกาศ
วิว ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม

View Tower Condominium

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ซีน คอนโด
ซีน คอนโด

Zeen Condo

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Zeen Condo1 ประกาศ
ขาย Zeen Condo1 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by