รูป Adamas Phahonyotin - รูปที่ 1/7
รูป Adamas Phahonyotin - รูปที่ 2/7
รูป Adamas Phahonyotin - รูปที่ 3/7
รูป Adamas Phahonyotin - รูปที่ 4/7
รูป Adamas Phahonyotin - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Adamas Phahonyotin

อดามาส พหลโยธินพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Adamas Phahonyotin
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
71
2001
1
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Monument Sanampao

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Noble Lite

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Noble RE D

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble RE D

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Noble RE D

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Noble Reflex

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reflex

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reflex

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

BTS อารีย์

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,722 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 542 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,549 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,500 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,687 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,981 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,520 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,000 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,639 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 3.2 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 6 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,108 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,085 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,880 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,776 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 6.4 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,186 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,283 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,689 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,615 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,654 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,042 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,423 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,510 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,450 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,684 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,938 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,758 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,024 ประกาศ

สนามเป้า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 2,615 ประกาศ

ประกาศขาย สนามเป้า

มีประกาศขาย 907 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.4 กม.

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,604 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,435 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,378 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,977 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,774 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,620 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,632 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 881 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,436 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,571 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,123 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,740 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,452 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,852 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,469 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,838 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ ให้เช่า คอนโดอดามาส พหลโยธิน 386 ตรม.  4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ   ค่าเช่า 130,000 บาท/เดือน (ต่อรองได้)

ให้เช่า คอนโดอดามาส พหลโยธิน 386 ตรม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ค่าเช่า 130,000 บาท/เดือน (ต่อรองได้)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 15
386 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 03:56
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด อดามาส พหลโยธิน 386 ตรม.  4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ   ค่าเช่า 130,000 บาท/เดือน (ต่อรองได้)

ให้เช่า คอนโด อดามาส พหลโยธิน 386 ตรม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ค่าเช่า 130,000 บาท/เดือน (ต่อรองได้)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 15
386 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 03:56
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Penthouse,Duplex Condo 4 BR Condominium @Adamas Phaholyothin (AA43348)

🔼🔽 AccomA 📩 Penthouse,Duplex Condo 4 BR Condominium @Adamas Phaholyothin (AA43348)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 0
386 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (1)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ อดามาส พหลโยธิน คอนโดมีเนียม ใกล้ BTS อารีย์ (ID 373856)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 15
389 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿74,550 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 14:21

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari218 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari115 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station115 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station55 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari17 ประกาศ
โนเบิล รีฟอร์ม
โนเบิล รีฟอร์ม

Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform93 ประกาศ
ขาย Noble Reform12 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite54 ประกาศ
ขาย Noble Lite26 ประกาศ
โนเบิล รีดี
โนเบิล รีดี

Noble RE D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble RE D61 ประกาศ
ขาย Noble RE D17 ประกาศ
โนเบิล รีเฟลกซ์
โนเบิล รีเฟลกซ์

Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reflex89 ประกาศ
ขาย Noble Reflex11 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230