รูป 103 Condominium 3 - รูปที่ 1/2
รูป 103 Condominium 3 - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

103 Condominium 3

103 คอนโดมิเนียม 3เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
8ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

103 Condominium 3

ชื่ออื่นๆ

  • 103 คอนโดมิเนียม 3 ซอยสุขเกษม
  • 103 Condominium 3 Soi Sukkasem
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
0
2012
1
11

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Nimmana

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Seven Star Condo

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Hillside Condominium 3

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Chom Doi Condominium

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Trams 1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.1 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 295 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 629 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 2.8 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 407 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 747 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 689 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 760 เมตร

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 643 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,031 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 237 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 413 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 221 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 468 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 455 ประกาศ

ตลาดต้นพยอม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นพยอม

มีประกาศให้เช่า 265 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นพยอม

มีประกาศขาย 575 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 273 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 621 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 254 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 565 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 4.5 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.4 กม.

สวนสัตว์เชียงใหม่

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 127 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศขาย 313 ประกาศ

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 251 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 560 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.7 กม.

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 107 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 209 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 139 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 316 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 391 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 264 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 572 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ห่างไป 2 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 234 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 381 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ 103 คอนโดมิเนียม โครงการ 3 🌻 8,500 บาท  (โซนนิมมาน) พร้อมเข้า 2 มิถุนายน นี้ พร้อมจอง‼️

103 คอนโดมิเนียม โครงการ 3 🌻 8,500 บาท (โซนนิมมาน) พร้อมเข้า 2 มิถุนายน นี้ พร้อมจอง‼️

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:00
รูปภาพ 🎉🎉ปล่อยเช่า  103 คอนโดมิเนียม โครงการ 3 ✨ เดือนละ  9,000บาท  (โซนนิมมาน) พร้อมเข้า 9 มีนาคม นี้! พร้อมจอง‼️

🎉🎉ปล่อยเช่า 103 คอนโดมิเนียม โครงการ 3 ✨ เดือนละ 9,000บาท (โซนนิมมาน) พร้อมเข้า 9 มีนาคม นี้! พร้อมจอง‼️

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 103 คอนโดมิเนียม ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2188301)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 103 คอนโดมิเนียม ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2188301)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
74 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

ประกาศขายในโครงการ (8)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 103 คอนโดมิเนียม ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2702912)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
63.5 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿77,165 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
ขาย 103 Condominium 3 ห้อง 2 Bedrooms  ที่สุดของทำเลทอง ที่หายาก ของ ถนน นิมมานเหมินทร์ (C438) T.0946511456

ขาย 103 Condominium 3 ห้อง 2 Bedrooms ที่สุดของทำเลทอง ที่หายาก ของ ถนน นิมมานเหมินทร์ (C438) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
63.5 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿77,165 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:08
ขาย 103 คอนโด สุขเกษม ,2 นอน 1 น้ำ เดินไปห้างเมญ่า ,วันนิมมาน 300ม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿51,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:03
ขาย 103 คอนโดมิเนียม 3 - นิมมาน ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย (ID:1344CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
63.5 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿77,165 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 01:59
ขายคอนโด ใจกลางนิมมาน เดินถึง One Nimman และ ห้างMaya🛒🛍️ 103 คอนโด3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
59 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿59,153 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 103 คอนโดมิเนียม ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 1998743)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
59 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿59,153 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
74 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿37,703 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 103 คอนโดมิเนียม ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2417174)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/11/2568 09:50

โครงการใกล้เคียง 103 Condominium 3

เดอะ นิมมานา
เดอะ นิมมานา

The Nimmana

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana29 ประกาศ
ขาย The Nimmana43 ประกาศ
เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo2 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo22 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium26 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 16 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by