รูป Hillside Condominium 3 - รูปที่ 1/3
รูป Hillside Condominium 3 - รูปที่ 2/3
รูป Hillside Condominium 3 - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Hillside Condominium 3

ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
7ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hillside Condominium 3

ชื่ออื่นๆ

  • ฮิลล์ไซด์ คอนโด 3
  • Hillside Condo 3
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
370
2009
1
10

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Nimmana

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Hillside Condominium 4

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Chom Doi Condominium

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Trams 1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Palm Springs Nimman Areca

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Palm Springs Nimman Phoenix

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Phoenix

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Phoenix

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.4 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 274 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 650 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 3 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 380 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 762 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 299 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 711 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 810 เมตร

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 619 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,048 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 223 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 207 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 476 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 216 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 463 ประกาศ

ตลาดต้นพยอม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นพยอม

มีประกาศให้เช่า 250 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นพยอม

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 253 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 240 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 580 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 4.3 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.7 กม.

สวนสัตว์เชียงใหม่

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 117 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศขาย 325 ประกาศ

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 237 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 575 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.9 กม.

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 105 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 217 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 399 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 252 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 592 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 215 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 389 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ความสูงเพดาน - เมตร

ขนาดห้อง 35 - 47 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ Call : 081-315-1006 ให้เช่า ฮิลล์ไซด์ 3 คอนโดมิเนียม ถนนนิมมานเหมินท์ ใกล้ห้างเมญ่า 36 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น6 ตกแต่งครบพร้อมอยู่

Call : 081-315-1006 ให้เช่า ฮิลล์ไซด์ 3 คอนโดมิเนียม ถนนนิมมานเหมินท์ ใกล้ห้างเมญ่า 36 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น6 ตกแต่งครบพร้อมอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:01
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2674224)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2674224)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
77 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2457310)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2457310)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
77 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่า ฮิลล์ไซต์3 ,2นอน ,คอนโดใจกลางนิมมาน  ,วิวดอย

ให้เช่า ฮิลล์ไซต์3 ,2นอน ,คอนโดใจกลางนิมมาน ,วิวดอย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
90 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ 🏢ให้เช่า ฮิลล์ไซด์คอนโด 3 ถนน นิมมานเหมินทร์ ✅ พร้อมเคาน์เตอร์ครัว) ห้องสวยมาก  ✅ ราคาเช่า 18,500.-/เดือน

🏢ให้เช่า ฮิลล์ไซด์คอนโด 3 ถนน นิมมานเหมินทร์ ✅ พร้อมเคาน์เตอร์ครัว) ห้องสวยมาก ✅ ราคาเช่า 18,500.-/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ Hillside 3 คอนโด ใจกลางเมือง ถ.นิมมานเหมินทร์

Hillside 3 คอนโด ใจกลางเมือง ถ.นิมมานเหมินทร์

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ภาษาไทย  🔥 คอนโดปล่อยเช่า นิมมาน ใจกลางเมือง 🔥  📍 Hillside 3 เริ่มเพียง 18,500 บาท/เดือน

ภาษาไทย 🔥 คอนโดปล่อยเช่า นิมมาน ใจกลางเมือง 🔥 📍 Hillside 3 เริ่มเพียง 18,500 บาท/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 09:48

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2643295)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
64 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 1505923)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 11
596 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿37,752 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2709575)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
85 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿57,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
ขายคอนโด ฮิลล์ไซต์ 3  วิวดอย #นิมมาน 1 นอน 1 น้ำ . ชั้น 9

ขายคอนโด ฮิลล์ไซต์ 3 วิวดอย #นิมมาน 1 นอน 1 น้ำ . ชั้น 9

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿65,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ขาย ฮิลไซด์ คอนโด 3 คอนโดใจกลางนิมมาน ห้องอยู่ในระหว่างรีโนเวท (ID:1326CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
85 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2889484)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿74,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:11
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลล์ไซด์คอนโดมิเนียม 3 ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2623225)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿79,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/03/2569 19:09

โครงการใกล้เคียง Hillside Condominium 3

เดอะ นิมมานา
เดอะ นิมมานา

The Nimmana

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana25 ประกาศ
ขาย The Nimmana42 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium26 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล
วัน พลัส คลองชล

One Plus Klong Chon

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน

Palm Springs Nimman Fountain

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 15 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by