ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท 103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6034260

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 1/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 2/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 3/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 4/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 5/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 6/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 7/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 8/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 9/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 10/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 11/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 12/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 13/14
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.93 ตร.ม. โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท  103 กรุงเทพ บางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,170,000 (63,955 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
33.93 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท 103 กรุงเทพ
* ขนาดพื้นที่ : 33.93 ตร.ม.
* Location : โครงการ ไอคอน โดสุขุมวิท 103 : 4/134 ซอยอุดมสุข 58 ถนนสุขุมวิท 103 (อุดมสุข) ตำบลบางนาใต้ อำเภอบางนา จังหวดกรุงเทพมหานคร
* ราคา : 2,170,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhumvit 103
  • 2,170,000 (63,955 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.93 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
Lumpini Place Bangna Km.3

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลอค 3
The Log 3

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
Supalai Park Srinakarin

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา
MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที