🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon พร้อมโอน 🔥MD-26086826

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861636

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon พร้อมโอน 🔥MD-26086826 - รูปที่ 1/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon พร้อมโอน 🔥MD-26086826 - รูปที่ 2/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon พร้อมโอน 🔥MD-26086826 - รูปที่ 3/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon พร้อมโอน 🔥MD-26086826 - รูปที่ 4/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon พร้อมโอน 🔥MD-26086826 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
2,700,000 (68,493 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
39.42 ตร.ม.

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon (MD-26086826)

ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด

โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 39.42 ตร.ม.

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 2,700,000 บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon
  • 2,700,000 (68,493 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1-5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39.42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64