รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon - รูปที่ 1/11
รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon - รูปที่ 2/11
รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon - รูปที่ 3/11
รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon - รูปที่ 4/11
รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูนพระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
4ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon พัฒนาโดย บริษัท พระยาพาณิชย์พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 79 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น โครงการอยู่ในซอยสุขุมวิท 64 ห่างจากถนนใหญ่ 750 เมตร ใกล้รถไฟฟ้า ออกแบบภายใต้คอนเซปต์ “Luxury Under The Moonlight” ด้วยดีไซน์ทันสมัยสไตล์ Modern Resort สิ่งอำนวยความสะดวก ในโครงการครบครัน โดยมีไฮไลท์อยู่ที่ชั้นดาดฟ้าเป็นสระว่ายน้ำลอยฟ้า -รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี -ใกล้ทางด่วนสุขุมวิท 62 -ซีคอนสแควร์, พาราไดซ์ พาร์ค, เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา, Bangkok Mall , Bites บางนา -มหาวิทยาลัยกรุงเทพ กล้วยน้ำไท, วิทยาลัยเซาธ์อิสท์ บางกอก -โรงพยาบาลไทยนครินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
79
2.5 เมตร
2015
45 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1355ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,362 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,331 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,570 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,472 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,360 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.9 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,372 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.5 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,869 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,212 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,729 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,455 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,231 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,025 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,076 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,811 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,766 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 880 เมตร

สุขุมวิท 64

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 553 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 337 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,041 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.5 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Grand

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.88 - 33.75 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ บริเวณชั้นดาดฟ้า – ฟิตเนส ชั้น 8 – WIFI ทั่วโครงการ – ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. – Key Card Access

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ Chateau in town 64 skymoon ☎️1 bed corner room ‼️9500/month‼️ NOW AVAILABLE 🔆✅

Chateau in town 64 skymoon ☎️1 bed corner room ‼️9500/month‼️ NOW AVAILABLE 🔆✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🔺 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #Z3188💥 141168 🔥ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64A (Skymoon)

#Z3188💥 141168 🔥ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64A (Skymoon)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3871 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64A (Skymoon)

#R3871 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 64A (Skymoon)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🎊 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ (F2511064) ให้เช่า คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน ชั้น 4 ขนาด 29 ตร.ม.

(F2511064) ให้เช่า คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน ชั้น 4 ขนาด 29 ตร.ม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:15

ประกาศขายในโครงการ (4)

🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon พร้อมโอน 🔥MD-26086826

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
39.42 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿68,493 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A034270 Chateau In Town Sukhumvit 64 Skymoon

A034270 Chateau In Town Sukhumvit 64 Skymoon

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿68,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🚩 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
BB 15382 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน

BB 15382 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.15 ตร.ม.
฿1,972,000
UPDATE !
(฿72,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02

โครงการใกล้เคียง Chateau in Town Sukhumvit 64 Skymoon

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray182 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray50 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10322 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by