วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5690568

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 1/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 2/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 3/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 4/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 5/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 6/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 7/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 8/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 9/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 10/11
รูป วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท 🌟PN-00006990🌟 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
11,000,000 (170,807 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 16
64.4 ตร.ม.

วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 2 ห้องนอน

🚿 2 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 16

📏 ขนาดห้อง 64.40 ตร.ม.

ขายราคา 11 ล้านบาท

 

💸 ค่าโอนคนละครึ่ง

♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น

📍วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท เดินทางสะดวกเพียง 400 เมตร หรือประมาณ 5 นาที เดินจาก BTS ปุณณวิถี 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.7 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒ร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด

ปิยรมย์เพลส ห่างจากคอนโด 250 เมตร (เดิน 3 นาที)

ท็อปส์มาร์เก็ต (ปิยรมย์) – 250 เมตร (เดิน 3 นาที)

สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ – 300 เมตร (เดิน 4 นาที)

ดิเวฟเวรี่ – 350 เมตร (เดิน 4 นาที)

อัคนาทพลาซ่า – 990 เมตร (ขับรถ 6 นาที)

รายละเอียด

  • Whizdom Inspire Sukhumvit
  • 11,000,000 (170,807 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 9
  • 16
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101
Regent Orchid Sukhumvit 101