A035556 Whizdom Inspire Sukhumvit
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065712
เข้าชม :
วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Whizdom Inspire Sukhumvit
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 65 sqm
Selling Price : 7,900,000
Reference ID : A035556
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Whizdom Inspire Sukhumvit
- 7,900,000 (121,538 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 17
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 65 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
147 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2624674)2 ห้องนอน65m2ชั้น 17฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1145803)2 ห้องนอน50.8m2ชั้น 39฿9,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2473419)1 ห้องนอน31.6m2ชั้น 24฿5,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม อินสปาย สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1165098)2 ห้องนอน48m2ชั้น 24฿8,899,000UPDATE !
DL26020304 ขายคอนโด วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท (Whizdom Inspire Sukhumvit) ใกล้ BTS ปุณณวิถี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน65m2ชั้น 17฿8,500,000UPDATE !
DL26020408 ขายคอนโด วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท (Whizdom Inspire Sukhumvit) ใกล้ BTS ปุณณวิถี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน65m2ชั้น 17฿8,500,000UPDATE !
DL26030791 ขายคอนโด วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท (Whizdom Inspire Sukhumvit) ใกล้ BTS ปุณณวิถี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน65m2ชั้น 17฿8,100,000UPDATE !
SK061/ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit คอนโด 2 ห้องนอน ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เชื่อมต่อ True Digital Park พร้อมเข้าอยู่ทันที2 ห้องนอน65m2ชั้น 17฿8,500,000UPDATE !
OFFERS UNITS!! Whizdom Inspire Sukhumvit 2 ห้อนอน 1 ห้องน้ำ ห้องใหม่จากโครงการ ได้โปรฯ Free all. ครบทุกค่าใช้จ่ายวันโอนฯ @7.27 MB2 ห้องนอน46m2ชั้น 10 - 20฿7,274,000UPDATE !