ลดประชดโอน! 🔥 ขาย Modiz Interchange ติด BTS วัดพระศรีฯ 0 เมตร ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6053173

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ลดประชดโอน! 🔥 ขาย Modiz Interchange ติด BTS วัดพระศรีฯ 0 เมตร ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✨ - รูปที่ 1/7
รูป ลดประชดโอน! 🔥 ขาย Modiz Interchange ติด BTS วัดพระศรีฯ 0 เมตร ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✨ - รูปที่ 2/7
รูป ลดประชดโอน! 🔥 ขาย Modiz Interchange ติด BTS วัดพระศรีฯ 0 เมตร ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✨ - รูปที่ 3/7
รูป ลดประชดโอน! 🔥 ขาย Modiz Interchange ติด BTS วัดพระศรีฯ 0 เมตร ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✨ - รูปที่ 4/7
รูป ลดประชดโอน! 🔥 ขาย Modiz Interchange ติด BTS วัดพระศรีฯ 0 เมตร ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✨ - รูปที่ 5/7
รูป ลดประชดโอน! 🔥 ขาย Modiz Interchange ติด BTS วัดพระศรีฯ 0 เมตร ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✨ - รูปที่ 6/7
รูป ลดประชดโอน! 🔥 ขาย Modiz Interchange ติด BTS วัดพระศรีฯ 0 เมตร ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✨ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,200,000 (88,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
25 ตร.ม.

โมดิซ อินเตอร์เชนจ์ บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ใครกำลังมองหาคอนโดราคาคุ้มค่าที่สุด หรือซื้อไว้ลงทุนปล่อยเช่าต้องห้องนี้เลยค่ะ! ที่ Modiz Interchange (โมดิซ อินเตอร์เชนจ์) ห้องสวยขนาด 29 ตร.ม. ทำเลเทพติดรถไฟฟ้า 2 สาย ราคาลดพิเศษหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วค่ะ

🔸 รายละเอียดห้องสุดจึ้ง

❇️ ชื่อโครงการ: Modiz Interchange (โมดิซ อินเตอร์เชนจ์)

❇️ ขนาดกว้างขวาง 29 ตารางเมตร

❇️ ชั้น 3 (เดินขึ้นลงสะดวก ใกล้ส่วนกลางค่ะ)

❇️ Highlight: ติดสถานีรถไฟฟ้า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ (0 เมตร) จุดเชื่อมต่อสายสีเขียวและสายสีชมพู 🚉

❇️ สถานะ: ห้องสวย สภาพดีมาก พร้อมโอนทันทีค่ะ

🔸 ทำเลและการเดินทาง (The Best Location)

❇️ เดินออกจากโครงการขึ้นรถไฟฟ้าได้เลย สะดวกขั้นสุด

❇️ ใกล้ตลาดยิ่งเจริญ, เซ็นทรัล รามอินทรา, โลตัสหลักสี่

❇️ ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์, มรภ.พระนคร และสนามบินดอนเมือง

🔸 เงื่อนไขการขาย (ราคาพิเศษสุดๆ!)

❇️ 🔥 ราคาเพียง 2.2 ล้านบาท 🔥 (ลดจาก 2.3 ล้านบาท)

❇️ ถูกที่สุดในตึก! คุ้มค่าทั้งอยู่เองและลงทุน

❇️ ค่าใช้จ่ายวันโอน: ผู้ซื้อ-ผู้ขาย ออกคนละครึ่ง (รวมภาษีโอนเรียบร้อย)

❇️ พิเศษ: เจ้าของถือครองเกิน 5 ปีแล้ว ไม่ต้องเสียภาษีธุรกิจเฉพาะค่ะ

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือนัดชมห้อง ทักมาได้เลยนะคะ 😊

📞 โทร: 064-939-5149

🆔 Line: @mintocondo (มี @ ด้วยนะ)

🎬 TikTok: @minsumintra37

🚩 FB: คอนโดให้เช่าราคาถูก by minto

#ModizInterchange #โมดิซอินเตอร์เชนจ์ #ขายคอนโดสะพานใหม่ #BTSวัดพระศรีมหาธาตุ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #MintoCondo #ขายคอนโดราคาถูก #คอนโดใกล้มรภพระนคร

รายละเอียด

  • Modiz Interchange
  • 2,200,000 (88,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • -
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Modiz Interchange

15 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โมดิซ อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น
คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
Regent home 18 chaengwattana - laksi

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
Regent Home 15 Chaengwattana

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โมดิซ สเตชั่น
Modiz Station

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ม.เกริก

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

1.4 กม.