นิว เมกา พลัส บางนา 🌟PN-00006868🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5373451
เข้าชม :
นิว เมกา พลัส บางนา บางพลี สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
🛌 1 ห้องนอน
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 22
📏 ขนาดห้อง 30.43 ตร.ม.
ขายราคา 2.90 ล้านบาท (ขายดาวน์เพย์เม้นท์)
♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น
📍นิว เมกา พลัส บางนา ระยะทาง 5.3 กิโลเมตร หรือประมาณ 9 นาที เดินจาก MRT ศรีเอี่ยม
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.2 กิโลเมตร จากคอนโด
🛒ร้านค้าใกล้เคียง
บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า เมกาบางนา – 280 เมตร (เดิน 3 นาที)
ท็อป ฟู๊ด ฮอลล์ เมกา – 550 เมตร (เดิน 6 นาที)
อิเกีย บางนา - 850 เมตร (เดิน 9 นาที)
เมกา บางนา – 850 เมตร (เดิน 9 นาที)
เมกา ฮาร์เบอร์แลนด์ - 950 เมตร (เดิน 10 นาที)
รายละเอียด
- Nue Mega Plus Bangna
- 2,900,000 (95,301 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 22
- 22
- ตะวันตกเฉียงเหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.43 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลี สมุทรปราการ
210 ประกาศเช่า
17 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นิว เมกา พลัส บางนา
🎉 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา2 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿4,850,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา2 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿4,850,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา2 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿4,850,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา2 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿4,850,000UPDATE !
ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา2 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿4,850,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว เมกา พลัส บางนา ใน บางแก้ว (ID 2229335)2 ห้องนอน45m2ชั้น 27฿5,800,000UPDATE !
🔥2.8 MB 1นอนห้องใหม่ แต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีในย่านบางนา เดิน 20ก้าว ถึงเมกาบางนา @ NUE Mega Plus Bangna1 ห้องนอน26.36m2ชั้น xx฿2,832,500UPDATE !
🔥2.7MB 1นอน ห้องใหม่ แต่งครบมาก เฟอร์จัดเต็มมาก คอนโดทำเลดีในย่านบางนา เดินเพียง 20ก้าว จาก เมกาบางนา @ NUE Mega Plus Bangna1 ห้องนอน26.36m2ชั้น xx฿2,730,000UPDATE !
🔥2นอน ห้องกว้าง ไซส์ใหญ่ เฟอร์จัดเต็มมาก คอนโดใหม่ ทำเลดีในย่านบางนา เดินเพียง 20ก้าว ถึงเมกาบางนา @ Nue Mega Plus Bangna2 ห้องนอน46.23m2ชั้น xx฿5,800,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ