คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705)

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5572629

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 1/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 2/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 3/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 4/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 5/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 6/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 7/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 8/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 9/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 10/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 11/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 12/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 13/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 14/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 15/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 16/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 17/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 18/19
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 2068705) - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป

35,900/ เดือน

2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 28
60.06 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 60.06 ตารางเมตร ชั้น 28, โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:

  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
  • ห้องซักรีด

ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่

เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้

ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

--- PropertyScout ---

รายละเอียด

  • Lumpini Place Ratchada - Sathu
  • 35,900/ เดือน

  • โทรสอบถาม
  • โทรสอบถาม
  • 2 ห้องนอน
  • 28
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60.06 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ
Lumpini Place Water Cliff

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์
The Room Sathorn - St.Louis

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
Lumpini Place Narathiwas 24

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รร.สารสาสน์พิทยา

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

เทสโก้โลตัส พระราม 3

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

เซ็นทรัล พระราม 3

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ล้ง 1919

6.3 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Lumpini Place Ratchada - Sathu

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (43)
ยังไม่เจอประกาศ ในลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • DL26030841 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ขายคอนโด
    DL26030841 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿5,880,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    59.9 ตร.ม.
    ชั้น 8
    ธนา แอสทรา

    32 ประกาศ

  • DL25120787 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา (Supalai Prima Riva) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ขายคอนโด
    DL25120787 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา (Supalai Prima Riva) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿9,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    117 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • DL26011086 ขายคอนโด สตาร์ วิว (Star View) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ขายคอนโด
    DL26011086 ขายคอนโด สตาร์ วิว (Star View) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿8,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    82 ตร.ม.
    ชั้น 12
    สตาร์ วิว

    222 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ให้เช่า THE KEY สาทร-เจริญราษฎร์ 2นอน 55ตรม. พร้อมเฟอร์ 25,000 บาทต่อเดือน
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า THE KEY สาทร-เจริญราษฎร์ 2นอน 55ตรม. พร้อมเฟอร์ 25,000 บาทต่อเดือน
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 34
  • RS5928  เช่า คอนโดหรู วิวแม่น้ำ The Pano พระราม 3 | Riverfront Zone ใกล้ BTS ช่องนนทรี
    เช่าคอนโด
    RS5928 เช่า คอนโดหรู วิวแม่น้ำ The Pano พระราม 3 | Riverfront Zone ใกล้ BTS ช่องนนทรี
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    159 ตร.ม.
    ชั้น 3
    เดอะ พาโน

    321 ประกาศ

  • DL25080096 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (S.V. City Rama 3) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL25080096 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (S.V. City Rama 3) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿16,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    75 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • DL26010356 ให้เช่าคอนโด อนิล สาทร 12 (Anil Sathorn 12) ใกล้ BTS เซ็นต์หลุยส์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL26010356 ให้เช่าคอนโด อนิล สาทร 12 (Anil Sathorn 12) ใกล้ BTS เซ็นต์หลุยส์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿72,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    64 ตร.ม.
    ชั้น 24
    อนิล สาทร 12

    99 ประกาศ

  • DL26031289 ให้เช่าคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ (Canapaya Residences) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    เช่าคอนโด
    DL26031289 ให้เช่าคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ (Canapaya Residences) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿80,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    88 ตร.ม.
    ชั้น 45
  • DL25020323 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ริวา แกรนด์ (Supalai Riva Grande ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL25020323 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ริวา แกรนด์ (Supalai Riva Grande ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    99 ตร.ม.
    ชั้น 27
  • ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร สวนพลู 2 ห้องนอน 91 ตรม BTS ช่องนนทรี
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร สวนพลู 2 ห้องนอน 91 ตรม BTS ช่องนนทรี
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    91 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • ให้เช่า 2 bed Duplex The Empire Place ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ BTS ช่องนนทรี
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า 2 bed Duplex The Empire Place ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ BTS ช่องนนทรี
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    105 ตร.ม.
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by