DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861855

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/10
รูป DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,200,000 (62,687 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
67 ตร.ม.

เลอริช แอท พระราม 3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26030181 ขายคอนโด เลอริช แอท พระราม 3 (Le Rich @ Rama 3) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 67 ตรม.
-อาคาร ชั้น 12A

****ราคา 4,200,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Le Rich @ Rama 3
  • 4,200,000 (62,687 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12A
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 67 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Le Rich @ Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Le Rich @ Rama 3

5 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Le Rich @ Rama 3

33 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เลอริช แอท พระราม 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
Lumpini Park Riverside Rama 3

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49