DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5904896

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/7
รูป DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/7
รูป DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/7
รูป DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/7
รูป DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/7
รูป DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/7
รูป DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
16,500,000 (232,394 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 19
71 ตร.ม.

ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26030952 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู (Supalai Elite Sathorn - Suanplu) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 71 ตรม.
-อาคาร ชั้น 19

****ราคา 16,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Supalai Elite Sathorn - Suanplu
  • 16,500,000 (232,394 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 19
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 71 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 208 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์