DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5344111

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 13/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 14/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 15/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 16/17
รูป DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป

38,000/ เดือน

2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.

บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25080523 ให้เช่าคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 75 ตรม.
-อาคาร ชั้น 5

****ราคาเช่า 38,000.00 บาท/เดือน****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat
  • 38,000/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 406 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
The Key Sathorn - Charoenrat

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์
Centric Sathorn - Saint Louis

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

โรบินสัน บางรัก

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

เซ็นทรัล สีลม

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รพ.เลิดสิน

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

BTS สุรศักดิ์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.เลิดสิน

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (153)
ยังไม่เจอประกาศ ในบลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • ขายคอนโดติด Icon Siam  📍 Magnolias Waterfront Residences   📍 Type 2 Bedroom ราคา  38MB.
    ขายคอนโด
    ขายคอนโดติด Icon Siam 📍 Magnolias Waterfront Residences 📍 Type 2 Bedroom ราคา 38MB.
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿38,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • ขายคอนโดราคาดี คอนโด The Lofts Yennakart ทำเลใจกลางเมือง พระราม 3 ใกล้ MRT คลองเตย
    ขายคอนโด
    ขายคอนโดราคาดี คอนโด The Lofts Yennakart ทำเลใจกลางเมือง พระราม 3 ใกล้ MRT คลองเตย
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,157,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67.97 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • 🔥ขายคอนโด Freehold ห้องมุม เดอะ รูม สาทร เซนหลุยส์ The Room Sathon St.Louis  ใกล้ BTS สุรศักดิ์
    ขายคอนโด
    🔥ขายคอนโด Freehold ห้องมุม เดอะ รูม สาทร เซนหลุยส์ The Room Sathon St.Louis ใกล้ BTS สุรศักดิ์
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿9,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    64.81 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • 2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    เช่าคอนโด
    2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    127.4 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • 58 Sqm 2 Bed 1 Bath Culture Chula
    เช่าคอนโด
    58 Sqm 2 Bed 1 Bath Culture Chula
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿56,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • RS6126 ปล่อยเช่าคอนโด Baan Nonsi Condominium ทำเลพระราม 3 เดินทางสะดวก ใกล้ BRT นราราม 3
    เช่าคอนโด
    RS6126 ปล่อยเช่าคอนโด Baan Nonsi Condominium ทำเลพระราม 3 เดินทางสะดวก ใกล้ BRT นราราม 3
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿42,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    บ้าน นนทรี

    58 ประกาศ

  • ให้เช่า เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ เลขที่ 31/574
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ เลขที่ 31/574
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 27
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไลท์ สาทร-เจริญราษฎร์ ใน บางโคล่ (ID 2771518)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไลท์ สาทร-เจริญราษฎร์ ใน บางโคล่ (ID 2771518)
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    97 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • ให้เช่า บ้าน สาทร เจ้าพระยา 2 ห้องนอน ชั้น 22 ใกล้ BTS สะพานตากสิน
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า บ้าน สาทร เจ้าพระยา 2 ห้องนอน ชั้น 22 ใกล้ BTS สะพานตากสิน
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร