ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7 37.5 sqm. กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5925346

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 1/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 2/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 3/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 4/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 5/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 6/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 7/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 8/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 9/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 10/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 11/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 12/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 13/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 14/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 15/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 16/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 17/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 18/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 19/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 20/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 21/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 22/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 23/24
รูป ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS - รูปที่ 24/24
ดูรูปทั้งหมด 24 รูป
4,300,000 (114,667 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
37.5 ตร.ม.

เอสคิว สุขุมวิท 101/1 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌳 ESQUE สุขุมวิท 101/1

คอนโดใหม่จาก Phatwasin Estate ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 101/1 (ซอยวชิรธรรมสาธิต 25)

✨ จุดเด่นโครงการ

คอนโด Low-Rise สูง 8 ชั้น 1 อาคาร ดีไซน์ Modern Luxury

ทางเดินแบบ Exclusive Single Corridor เพิ่มความเป็นส่วนตัว

มีเพียง 146 ยูนิต บรรยากาศเงียบสงบ

📍 ทำเลดี เดินทางสะดวก เชื่อมต่อหลายเส้นทาง

🚗 ใกล้ทางขึ้น-ลงทางด่วน เพียง 1 นาที

🚆 ใกล้ BTS ปุณณวิถี พร้อม Shuttle Bus รับ-ส่ง

🏙 แวดล้อมด้วยแหล่งชุมชน ห้างสรรพสินค้า โรงเรียน และโรงพยาบาล

🔺 รายละเอียดห้อง (Highlight Unit)

🛏 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (Type XL1)

📐 ขนาด 37.5 ตร.ม.

🏢 ชั้น 7 ห้องใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่

💰 ราคา 4,300,000 บาท

ราคาเช่า 19,000 บาท

✨ จุดเด่นภายในห้อง

🛋 ฟังก์ชัน 2 ห้องนอน แยกสัดส่วนชัดเจน เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุนปล่อยเช่า

🌿 ห้องนั่งเล่นโปร่งโล่ง รับแสงธรรมชาติได้ดี บรรยากาศน่าอยู่

🍽 พื้นที่ครัวแยกเป็นสัดส่วน ใช้งานสะดวก รองรับการทำอาหารจริง

🚿 ห้องน้ำดีไซน์ทันสมัย ใช้วัสดุคุณภาพ

🛏 ห้องนอนออกแบบให้ใช้พื้นที่ได้คุ้มค่า จัดวางเฟอร์นิเจอร์ได้ลงตัว

🪟 มีหน้าต่างช่วยระบายอากาศ ทำให้ห้องไม่อับ

📦 พื้นที่ใช้สอยจัดสรรอย่างลงตัว ครบทุกฟังก์ชันในขนาดที่พอดี

🌟 เหมาะสำหรับ

👩‍💼 คนทำงานย่านสุขุมวิท-บางนา

👫 คู่รัก หรือครอบครัวขนาดเล็ก

📈 นักลงทุนปล่อยเช่า (ทำเลมีดีมานด์สูง ใกล้ BTS และแหล่งงาน)

❗ รูปภาพเป็นเพียงห้องตัวอย่าง สามารถนัดชมห้องจริงได้

🏊‍♂️ สิ่งอำนวยความสะดวก

📹 กล้องวงจรปิด (CCTV)

🚗 ที่จอดรถอัตโนมัติ (รถยนต์/มอเตอร์ไซค์)

👮‍♂️ รปภ. 24 ชั่วโมง

🚌 Shuttle Bus รับ-ส่ง BTS ปุณณวิถี

⏰ เวลา 07:00 / 08:00 / 17:00 / 18:00 / 19:00

📍 สถานที่ใกล้เคียง

🛵 วินมอเตอร์ไซค์ – 150 ม. (~1 นาที)

🛒 CJ More – 190 ม. (~1 นาที)

🏪 7-Eleven – 230 ม. (~2 นาที)

🚌 ป้ายรถเมล์ – 1.5 กม. (~5 นาที)

🏢 Cloud 11 – 1.4 กม. (~5 นาที)

💼 True Digital Park – 1.5 กม. (~5 นาที)

🚆 BTS ปุณณวิถี / อุดมสุข – 1.9 กม. (~6–8 นาที)

🛍 Bangkok Mall – 2.6 กม. (~8 นาที)

🏬 Central บางนา – 3.1 กม. (~10 นาที)

🛍 Seacon Square – 5.0 กม. (~12–15 นาที)

🏫 Bangkok Pattana School – 5.4 กม. (~15 นาที)

🛍 Mega บางนา – 11 กม. (~20–25 นาที)

📅 สามารถนัดเข้าชมห้องจริงได้ทุกวัน

💬 ราคาสามารถต่อรองได้