ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5781762

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 1/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 2/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 3/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 4/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 5/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 6/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 7/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 8/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 9/10
รูป ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,690,000 (68,974 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
39 ตร.ม.

ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว ได้ทั้งทำเลนิมมาน + กลุ่มผู้เช่าคุณภาพ ใกล้นิมมาน และโรงพยาบาลสวนดอก มช เชียงใหม่ราม 39 ตร.ม. ชั้น 12 ห้องมุม 

💰 2.69 ล้าน ฟรีโอน | มีโควต้าต่างชาติ 💰

การันตีผู้เช่าตลอดปี ผลตอบแทนกว่า 8% 

คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขนาด 39 ตร.ม. ชั้น 12 (1205) วิวเมืองและภูเขา บรรยากาศร่มรื่น

เหมาะทั้ง ซื้ออยู่เอง หรือ ลงทุนปล่อยเช่า ผลตอบแทนสูง

เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า:

🆓 แอร์ 2 ตัว 

🆓 ทีวี 55 นิ้ว

🆓 เครื่องซักและอบผ้าในตัว 

🆓 ไมโครเวฟ

🆓 เครื่องทำน้ำอุ่น

🆓 เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน

🆓 ตู้เย็น Inverter 2 ประตู

🆓 ประตูดิจิตอลล็อก

สิ่งอำนวยความสะดวก:

• ลิฟต์

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

• ที่จอดรถเยอะมาก เพียงพอสำหรับทุกยูนิต

สถานที่ใกล้เคียง:

📍 ม.เชียงใหม่ 5 นาที

📍 ถนนนิมมาน 3 นาที

📍 ห้าง MAYA / One Nimman / Think Park 3 นาที

📍 รพ.เชียงใหม่ราม 3 นาที

📍 สนามบินเชียงใหม่ 10 นาที

💎 ห้องตกแต่งสวย สไตล์มีระดับ ทำเลดีเยี่ยม ใกล้นิมมาน

เหมาะสำหรับอยู่อาศัยเอง หรือปล่อยเช่ารายเดือน-รายวัน

รายละเอียด

  • Srithana Condominium 2
  • 2,690,000 (68,974 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1205
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Srithana Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

Hillside Condominium 2

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ วัน พลัส คลองชล
One Plus Klong Chon