🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5308879

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 1/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 2/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 3/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 4/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 5/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 6/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 7/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 8/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 9/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 10/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 11/12
รูป 🏡 ขายคอนโดย่าน สวนดอก ห้องมุม ! ที่ The Wing Place Condo โครงการทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และอื่นๆอีกมากมาย - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,000,000 (57,143 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

เดอะ วิง เพลส 9929 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดย่านนิมมาน สวนดอก ห้องมุม! ที่ The Wing Place Condo (เดอะ วิงเพลส คอนโด)

โครงการทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลมหาราช (โรงพยาบาลสวนดอก) ใกล้นิมมาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ตลาด ห้างสรรพสินค้า ร้านอาหาร คาเฟ่ และอื่นๆอีกมากมาย

🛏 ห้องมุม ขนาด 35 ตร.ม.

ประกอบด้วย

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

1 ห้องนั่งเล่น 1 ครัว

พร้อมระเบียง ติดกระจก 2 ด้าน

โล่ง โปร่ง สบาย เห็นวิวดอยสุเทพ

มาพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน ชุดโซฟา ชุดโต๊ะรับประทานอาหาร ตู้เสื้อผ้า

ครัวขนาดเล็ก มีเคาน์เตอร์ประกอบอาหาร ซิ้งค์ล้างจาน ไมโครเวฟ ตู้เย็น

ทีวี เครื่องทำน้ำอุ่น เครื่องซักผ้า

เตียงใหญ่พร้อมที่นอน

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมเข้าอยู่

⚡️ราคาขายเพียง 2 ล้านบาท

ค่าใช้จ่ายในวันโอน ชำระกันคนละครึ่ง

🌊 สิ่งอำนวยความสะดวก

- ระบบประตูทางเข้าคีย์การ์ด

- มีกล้องวงจรปิด cctv 24hr

- ลิฟต์ขึ้น-ลงภายในอาคาร

- มียามรักษาความปลอดภัย 

- มีพื้นที่จอดรถกว้างขวาง

- ฟิตเนสและสระว่ายน้ำภายในโครงการ

ยินดีให้คำปรึกษาด้านสินเชื่อและบริการยื่นขอสินเชื่อ พร้อมรับ-ส่งเอกสาร ดันเคสให้ฟรี 💯

สนใจสอบถามเพิ่มเติมหรือเข้าชมห้องก่อนตัดสินใจ ☎️ ได้ที่เบอร์ 092-853-6244

รายละเอียด

  • The Wing Place
  • 2,000,000 (57,143 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • .
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Wing Place

9929 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ประกาศเช่า The Wing Place

1 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Wing Place

7 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ วิง เพลส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Hillside Condominium 2

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ วัน พลัส สวนดอก 1,2,3
One Plus Suan Dok 1,2,3

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ 103 คอนโดมิเนียม 1
103 Condominium 1

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ ศิริ คอนโดมิเนียม
The Siri Condominium