คอนโดมิเนียม

Srithana Condominium 2

ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
40ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 40 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Srithana Condominium 2
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1
1

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

d'VIENG Santitham Chiangmai

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Nimmana

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Hillside Condominium 3

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Nakornping Condominium

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Nakornping Condominium

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Nakornping Condominium

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Palm Springs Nimman Areca

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.9 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 301 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 656 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

รร.วัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 411 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 774 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 328 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 718 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 470 เมตร

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 232 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 434 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 226 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 487 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 182 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 340 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 472 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 282 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 648 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 258 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 3.9 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 5.2 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 253 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.6 กม.

สวนดอกปาร์ค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนดอกปาร์ค

มีประกาศให้เช่า 415 ประกาศ

ประกาศขาย สวนดอกปาร์ค

มีประกาศขาย 840 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 148 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 333 ประกาศ

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 110 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 222 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 226 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 407 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 265 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 394 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ 🏡ให้เช่า ศรีธนาคอนโดมิเนียม 2  โซนสุเทพ เมืองเชียงใหม่🏡

🏡ให้เช่า ศรีธนาคอนโดมิเนียม 2 โซนสุเทพ เมืองเชียงใหม่🏡

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38.5 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:04
รูปภาพ ให้เช่า ศรีธนาคอนโดมิเนียม 2  ห้องไซส์ใหญ่ ราคาถูก สไดย์ลานนา 350000 บาทต่อเดือน  โทร (0955752068 คุณชมพู)

ให้เช่า ศรีธนาคอนโดมิเนียม 2 ห้องไซส์ใหญ่ ราคาถูก สไดย์ลานนา 350000 บาทต่อเดือน โทร (0955752068 คุณชมพู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
146 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 06:00
รูปภาพ ปล่อยเช่า ขาย ศรีธนาคอนโด2 พร้อมเฟอร์ฯ คอนโดรีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้นิมมาน ,เมญ่า ,  มช. ,ร.พ.สวนดอก

ปล่อยเช่า ขาย ศรีธนาคอนโด2 พร้อมเฟอร์ฯ คอนโดรีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้นิมมาน ,เมญ่า , มช. ,ร.พ.สวนดอก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 09:46
รูปภาพ คอนโดสมัยใหม่ | ชั้นสูง | ใจกลางนิมมานฯ

คอนโดสมัยใหม่ | ชั้นสูง | ใจกลางนิมมานฯ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
41 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 08:19
รูปภาพ เช่า คอนโดศรีธนา ห้วยแก้ว  ใกล้นิมมาน ใกล้สันติธรรม

เช่า คอนโดศรีธนา ห้วยแก้ว ใกล้นิมมาน ใกล้สันติธรรม

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ึ7
37 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 07:05
รูปภาพ คอนโดเช่าใจกลางนิมมาน พร้อมเข้าอยู่ รับระยะสั้น

คอนโดเช่าใจกลางนิมมาน พร้อมเข้าอยู่ รับระยะสั้น

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ึ7
36 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/03/2569 13:35

ประกาศขายในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2 ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2310178)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
73 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿60,137 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:09
ขายคอนโดทำเลทอง ศรีธนา 2 ห้วยแก้ว นิมมานเหมินทร์ บิ้วอินทั้งห้อง พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้นิมมาน เมญ่า- SW002745

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.5 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿70,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:01
ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ทำเลใกล้ นิมมานเหมินทร์ - SW002965

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
128 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿36,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:01
ขายคอนโดศรีธนา2 ชั้น 3 ตกแต่งหรู สไตล์ Modern Homey วิวภูเขา ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ บิ้วอิน แถมเครื่องใช้ไฟฟ้า ฟังก์ชั้นครบ SW002987

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37.5 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿69,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:01
ขาย ศรีธนา2  คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน

ขาย ศรีธนา2 คอนโด รีใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿2,540,000
UPDATE !
(฿70,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:03
ขาย คอนโด ศรีธนา 2,2เบด ,เส้นห้วยแก้ว ใกล้ห้างเมญ่า นิมมาน

ขาย คอนโด ศรีธนา 2,2เบด ,เส้นห้วยแก้ว ใกล้ห้างเมญ่า นิมมาน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
73 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿54,521 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:03
ขาย ศรีธนา2 คอนโด ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน

ขาย ศรีธนา2 คอนโด ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น .
36.5 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿51,781 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:03
ขาย ศรีธนา2 มินิมอล คอนโด ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน

ขาย ศรีธนา2 มินิมอล คอนโด ใกล้ห้างเมญ่า, นิมมาน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿64,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:03
🔥 ขายคอนโดศรีธนา 2 - ห้องสวย ทำเลดีที่สุดในโซนสุเทพ ใกล้ มช.-นิมมานฯ 🔥

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿2,380,000
NEW !
(฿58,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:05
🔥 ขายด่วน‼️ คอนโดศรีธนา 2 (Sritana 2)  🔥โซนสุเทพ

🔥 ขายด่วน‼️ คอนโดศรีธนา 2 (Sritana 2) 🔥โซนสุเทพ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿77,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:04
ขาย ศรีธนาคอนโด 2 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 41 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ นิมมาน (ID:1212CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿2,380,000
UPDATE !
(฿58,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 01:59
ขาย ศรีธนาคอนโด 2 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 39 ตร.ม. ชั้น 12 ใกล้ นิมมาน (ID:1235CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
39 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿68,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 01:59
ขาย ศรีธนาคอนโด 2 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 36 ตร.ม. ชั้น 14 ใกล้ นิมมาน (ID:1236CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿2,540,000
UPDATE !
(฿70,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 01:59
ขาย ศรีธนาคอนโด 2 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 38 ตร.ม. ชั้น 3 วิวสวน (ID:1240CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿68,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 01:59
ขาย ศรีธนาคอนโด 2 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 36 ตร.ม. ชั้น 8 วิวดอย (ID:1269CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿74,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 01:59
ขาย ศรีธนาคอนโด 2 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 36 ตร.ม. ชั้น 4 วิวสวน (ID:1214CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿69,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 01:59
ขาย ศรีธนาคอนโด 2 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 130 ตร.ม. ชั้น 8 (ID:1275CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
130 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿47,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 01:59
ขายศรีธนาคอนโด 2 ห้วยแก้ว คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องมุมขนาดใหญ่ (C412) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
39 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿68,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 12:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Srithana Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana32 ประกาศ
ขาย The Nimmana44 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by