ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5409411

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 1/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 2/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 3/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 4/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 5/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 6/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 7/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 8/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 9/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 10/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 11/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 12/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 13/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 14/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 15/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 16/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 17/18
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
1,299,000 (56,478 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
23 ตร.ม.

ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา บางพลี สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ฯและเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ทุกชิน พร้อมอยู่ หรือซื้อเพื่อลงทุนปล่อยเช่าก็เหมาะมาก เก็บค่าเช่าต่อได้เลย

ราคาเพียง 1.299 ล้านบาท

ค่าเช่า 7,500 บาท

รายละเอียด

  • ขนาด 22.76 ตร.ม.
  • - 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องครัว, 1 ห้องรับแขก, ระเบียงส่วนตัว
  • - ชั้น 21 วิวโล่ง ไม่ถูกบล็อก
  • - ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งครบ พร้อม Built-in สวยงาม
  • - เฟอร์นิเจอร์ครบชุด, เครื่องใช้ไฟฟ้าครบและใหม่ทุกชิ้น พร้อมเข้าอยู่ทันที

จุดเด่นโครงการ สิ่งอำนวยความสะดวก

  • สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, สนามเด็กเล่น
  • - ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม., กล้องวงจรปิด, เข้าออกด้วย Key Card
  • - มีร้านค้า ร้านซักรีด และสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

ทำเลศักยภาพ

  • ติดถนนใหญ่บางนาตราด กม.7.5 เดินทางสะดวก
  • - ใกล้ MEGA BANGNA, ทางด่วน ถนนกาญจนาภิเษก
  • - เดินทางเชื่อมต่อ BTS สถานีบางนา
  • - ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ, ม.รามคำแหง 2, ม.เอแบค บางนา

สนใจนัดชมด่วน

Dara House ตัวแทนขายอสังหาฯ

โทร: 093-892-4954 (K.Da)

Line: คลิกแอดไลน์อัตโนมัติ https://lin.ee/F94zNOy

รับปรึกษาการตลาดอสังหาฯ และดำเนินเรื่องสินเชื่อ ฟรี

รีบจองก่อนห้องนี้จะหลุดมือ

#คอนโดลุมพินี #LumpiniMegaCityBangna #คอนโดบางนา #คอนโดมือสอง #คอนโดพร้อมอยู่

#คอนโดใกล้เมกาบางนา #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ #คอนโดราคาดี #คอนโดชั้นสูงวิวสวย

#คอนโดขายด่วน #คอนโดลงทุน #ซื้อคอนโดบางนา #ขายคอนโดราคาถูก #คอนโดน่าลงทุน

รายละเอียด

  • Lumpini Mega city Bangna
  • 1,299,000 (56,478 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 3
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ การ์เด้น ทาวเวอร์ บางนา
Garden Tower Bangna

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Garden Tower Bangna

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Garden Tower Bangna

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ นิว เมกา พลัส บางนา
Nue Mega Plus Bangna

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ไทวัสดุ บางนา

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

เมกะ บางนา

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

อีเกีย บางนา

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รร.ราชวินิตบางแก้ว

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Lumpini Mega city Bangna