รูป Whizdom The Forestias  - รูปที่ 1/12
รูป Whizdom The Forestias  - รูปที่ 2/12
รูป Whizdom The Forestias  - รูปที่ 3/12
รูป Whizdom The Forestias  - รูปที่ 4/12
รูป Whizdom The Forestias  - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Whizdom The Forestias

วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์บางพลี สมุทรปราการ0.0/5
46ยูนิตขาย
171ยูนิตเช่า

Whizdom The Forestias คอนโดมิเนียม High Rise บนทำเล NCBD ในย่านบางนา ท่ามกลางพื้นที่ป่ากว่า 30 ไร่ สำหรับคนรุ่นใหม่และสัตว์เลี้ยง พร้อมระบบ Home Intelligent System รองรับทุกไลฟ์สไตล์และคุณภาพชีวิตที่ดี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 171 ห้อง และประกาศขาย 46 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Whizdom The Forestias

ชื่ออื่นๆ

  • Whizdom เดอะ ฟอเรสเทียส์
  • The Forestias Petopia
คอนโดมิเนียม
บางพลี สมุทรปราการ
1,119
2022
3
50,43,42
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

MQDC logo

MQDC

21โครงการ
1813ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Mega city Bangna

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Mega city Bangna

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Mega city Bangna

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

B Condo

ห่างไป 5.5 กม.

คอนโดให้เช่า B Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด B Condo

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Garden Tower Bangna

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า Garden Tower Bangna

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Garden Tower Bangna

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Kulab Place One

ห่างไป 5.3 กม.

คอนโดให้เช่า Kulab Place One

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Kulab Place One

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Aspen Tree at The Forestias

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Aspen Tree at The Forestias

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Aspen Tree at The Forestias

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Mulberry Grove The Forestias

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Mulberry Grove The Forestias

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Mulberry Grove The Forestias

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Forestias Signature Series

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า The Forestias Signature Series

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Forestias Signature Series

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Flexi mega Space Bangna

ห่างไป 4.2 กม.

คอนโดให้เช่า Flexi mega Space Bangna

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Flexi mega Space Bangna

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Niche MONO Mega Space Bangna

ห่างไป 3.9 กม.

คอนโดให้เช่า Niche MONO Mega Space Bangna

มีคอนโดให้เช่า 151 ประกาศ

ขายคอนโด Niche MONO Mega Space Bangna

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 7.7 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 4.8 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 7.7 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,622 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 838 ประกาศ

ม.รามคำแหง 2

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง 2

มีประกาศให้เช่า 661 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง 2

มีประกาศขาย 244 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 7.1 กม.

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,159 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 560 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 7.5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,014 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,348 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,571 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 791 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,619 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,237 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,617 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 507 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,617 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 506 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 9.2 กม.

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 1,956 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 474 ประกาศ

นิคมอัญธานี (เจมโมโปลิส)

ห่างไป 10.1 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,868 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,942 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,172 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,366 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,211 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 11.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,107 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 631 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 44.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (171)

ดูประกาศทั้งหมด (171)
รูปภาพ For rent Whizdom The Forestias (Mytopia) ห้อง Duplex ขนาดใหญ่ 46.28 sq.m. 1 bedroom EXCLUSIVE

For rent Whizdom The Forestias (Mytopia) ห้อง Duplex ขนาดใหญ่ 46.28 sq.m. 1 bedroom

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 - 20
46.28 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/07/2568 06:58
รูปภาพ For rent Whizdom The Forestias (Mytopia) ห้องแบบ Duplex 2 ชั้น ตกแต่งครบ ได้วิวพื้นที่สีเขียว @34,000 BahtEXCLUSIVE

For rent Whizdom The Forestias (Mytopia) ห้องแบบ Duplex 2 ชั้น ตกแต่งครบ ได้วิวพื้นที่สีเขียว @34,000 Baht

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 - 20
46.28 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 08:25
รูปภาพ For rent Whizdom The Forestias (Destinia) วิวพื้นที่สีเขียว โล่งสบายตา แต่งครบ @27,000 BahtEXCLUSIVE

For rent Whizdom The Forestias (Destinia) วิวพื้นที่สีเขียว โล่งสบายตา แต่งครบ @27,000 Baht

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 - 20
35.13 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 10:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Destinia ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Destinia ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร 1 ชั้น 10 Duplex ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร 1 ชั้น 10 Duplex ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Mytopia ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Mytopia ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
41 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Destinia ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Destinia ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Destinia ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Destinia ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
57 ตร.ม.
฿37,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร destinia ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ Mega bangna

📌 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร destinia ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร DESTINIA ชั้น 22 3 ห้องนอน ขนาด 92 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

📌 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร DESTINIA ชั้น 22 3 ห้องนอน ขนาด 92 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
92 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Destinia ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Destinia ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2661433)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2661433)

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
92 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 1730250)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 1730250)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12-43
72 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2290094)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2290094)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47.5 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2611859)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2611859)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
57 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2063015)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2063015)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
41.13 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ (เพทโทเปีย) ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 1759514)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ (เพทโทเปีย) ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 1759514)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12-42
58 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2749238)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2749238)

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
92 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2773483)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2773483)

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 45
135 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 925654)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
57 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿157,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2394226)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42
57.52 ตร.ม.
฿9,780,000
UPDATE !
(฿170,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 1730502)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-43
40 ตร.ม.
฿5,890,000
UPDATE !
(฿147,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:49
🚩 ขายคอนโด วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ อาคาร Mytopia ชั้น 10 Duplex ขนาด 47 ตรม ใกล้ ใกล้ Mega bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿7,210,000
UPDATE !
(฿153,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
LTHC10502–Whizdom The Forestias FOR SALE 3 beds 3 baths Size 104 Sq.M. Near MRT Sri Lam stations ONLY 19.34MB

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 40+
104 ตร.ม.
฿19,340,000
UPDATE !
(฿185,962 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2810246)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿7,285,000
UPDATE !
(฿155,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ (เพทโทเปีย) ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2812021)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿148,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:00
Condo for SALE!!! Whizdom The Forestias (Destinia) 2 ห้องนอน ห้องชั้นสูง 40+ คอนโดสัมผัสบรรยากาศและชีวิตใกล้ชิดธรรมชาติ @9.5 MB

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40-50
57.4 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿165,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:30
For sale Whizdom The Forestias Destinia ห้อง Rare Layout 40.74 ตร.ม. มีเพียง 2 ยูนิตต่อชั้น วิวสนามบินสุวรรณภูมิและบางนาตราดแบบเปิดโล่ง @5.31 MB

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 - 20
40.74 ตร.ม.
฿5,310,000
UPDATE !
(฿130,339 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:30
For sale Whizdom The Forestias (Destinia) 35.13 sq.m. 1 bedroom @6.5 MB

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20 - 30
35.13 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿185,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:30
A036258 Whizdom The Forestias

A036258 Whizdom The Forestias

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿6,700,000
NEW !
(฿148,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 1428991)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
34.83 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿150,732 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
ดูเพล็กซ์ 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 1427632)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48.19 ตร.ม.
฿7,890,000
UPDATE !
(฿163,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ (เพทโทเปีย) ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2733683)

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
3 น้ำ
98.16 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿121,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ (เพทโทเปีย) ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2733681)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
58.46 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿165,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2733786)

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
2 น้ำ
92.34 ตร.ม.
฿17,080,000
UPDATE !
(฿184,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ (เพทโทเปีย) ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2733708)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
34.98 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿157,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว (ID 2885036)

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
92 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿195,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ (เพทโทเปีย) ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2778947)

บางพลี สมุทรปราการ
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 40
170.8 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿210,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า B Condo4 ประกาศ
ขาย B Condo45 ประกาศ
การ์เด้น ทาวเวอร์ บางนา

Garden Tower Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
กุหลาบเพลส วัน

Kulab Place One

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า Kulab Place One0 ประกาศ
ขาย Kulab Place One0 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by