ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡 คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5999122

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 1/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 2/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 3/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 4/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 5/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 6/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 7/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 8/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 9/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 10/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 11/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 12/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 13/14
รูป ขายด่วน ‼️ 5.2 ล้านบาท (63 ตร.ม) พึ่งรีโนเวทใหม่ทั้งหมด🏡  คอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว 📞 โทร : 065-9242478  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
5,200,000 (82,540 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
63 ตร.ม.

เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน !!

🏡 โครงการ The Room รัชดา-ลาดพร้าว

ขาย 5.2 ล้านบาท 🔥

(ราคาต่อรองได้)

✅ ห้องขนาด 63 ตารางเมตร

✅ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้นสูง วิวสวยมากกกกก

✅ Location : 300m. จาก MRT ลาดพร้าว BTS สายสีเหลือง สามารถเดินได้

✅ Near : Union Mall , Central Ladprao , Big-C

✅ Facilities : Fitness , สระว่ายน้ำ , 24 hrs Security , Co-Working Space **Free WIFI** , Shuttle Bus , ร้านสะดวกซื้อ Lawson , Food Truck , Parking

⏺️ AGENT POST ⏺️

สนใจเข้าชมโครงการ 

TEL : 0659242478 - FRANK

LINE : franknatcha. (มีจุด)

รายละเอียด

  • The Room Ratchada - Ladprao
  • 5,200,000 (82,540 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10-15
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 63 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที