ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4878759

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด The Room Ratchada-Ladprao ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT ลาดพร้าว (SW002064) - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
3,070,000 (74,878 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.

เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002064

ขายคอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว ห้องกว้าง แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดี

โลเคชัน : MRT ลาดพร้าว

อาคาร : 4

ขนาด :41 ตารางเมตร

ชั้น :8

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย  :  3,070,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • The Room Ratchada - Ladprao
  • 3,070,000 (74,878 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 4
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที