Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5971196

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay - รูปที่ 1/7
รูป Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay - รูปที่ 2/7
รูป Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay - รูปที่ 3/7
รูป Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay - รูปที่ 4/7
รูป Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay - รูปที่ 5/7
รูป Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay - รูปที่ 6/7
รูป Best Price ✨ ขาย The Line Jatujak-Mochit ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ DS2776 | Line @Dstay - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
32,000,000 (304,762 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
105 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ห้องสวย ห้องกว้างใหญ่ ตกแต่งเฟอร์ครบ เดินทางสะดวก | Code DS2776

โครงการ: The Line Jatujak-Mochit

รายละเอียดห้อง

• 2 ห้องนอน | 3 ห้องน้ำ

• ขนาด 105 ตร.ม.

ราคา 32,000,000 บาท

• CCTV

• ปภ. 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง

• 7-11 : 290 ม.

• ตลาดจตุจักร : 800 ม.

• ตลาด อ.ต.ก. : 1.5 กม.

• Big C สะพานควาย : 1.8 กม.

• Central ลาดพร้าว : 3.5 กม.

• Union Mall : 3.5 กม.

• Tesco Lotus ลาดพร้าว : 3.6 กม.

• Big C ลาดพร้าว 2 : 4.3 กม.

• เมเจอร์รัชโยธิน : 4.8 กม.

การเดินทาง

• BTS หมอชิต

รายละเอียด

  • THE LINE Jatujak - Mochit
  • 32,000,000 (304,762 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 40+
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 105 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 687 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.4 กม.

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2.7 กม.

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

เกษตร

6.4 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ THE LINE Jatujak - Mochit

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (279)