🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5249276

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 1/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 2/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 3/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 4/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 5/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 6/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 7/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 8/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 9/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 10/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 11/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 12/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 13/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 14/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 15/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 16/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 17/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 18/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 19/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 20/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 21/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 22/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 23/24
รูป 🔥 ขายด่วน! รีโนเวทใหม่ ห้องสวย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง - รูปที่ 24/24
ดูรูปทั้งหมด 24 รูป
1,599,999 (56,577 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
28.28 ตร.ม.

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน! ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา – รามคำแหง

💥 ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่จริง ราคานี้ “รวมค่าโอน” แล้ว คุ้มมาก!

💰 ราคาขายเพียง 1,599,999 บาท

👉 รวมค่าใช้จ่ายวันโอนเรียบร้อย

ข้อมูลห้อง

อาคาร B4

ชั้น 5

ขนาด 28.28 ตร.ม.

ห้องรีโนเวทใหม่ทั้งห้อง

วิวดี โล่ง น่าอยู่

แถม แอร์ 2 เครื่อง

เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

📍 ทำเลดี

✔ โซนรามคำแหง – บดินทรเดชา

✔ ใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง / ABAC หัวหมาก

✔ เดินทางสะดวก เชื่อมถนนรามคำแหง – ลาดพร้าว – ศรีนครินทร์

✔ ใกล้แหล่งงาน ร้านอาหาร และชุมชนเมือง

📞 ติดต่อสอบถาม / นัดชมห้อง

🏢 NextFlip Estate Co.,Ltd.

📱 โทร: 086-386-3844 (คุณเอ๋)

📲 Line ID: @together8 (มี @ ข้างหน้า)

🔗 เพิ่มเพื่อน Line: https://lin.ee/wSaeQVC

#NextFlipEstate #PropertyTogether #คอนโดรีโนเวทใหม่ #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดรามคำแหง #คอนโดราคาดี #คอนโดปล่อยเช่า #ลงทุนคอนโด #คอนโดเงินทอน #คอนโดถูก #ขายคอนโดด่วน

รายละเอียด

  • Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng
  • 1,599,999 (56,577 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B4
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
Supalai City Resort Ramkhamhaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ บดินทร์ สวีท โฮม
Bodin Suite Home

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลิปป์ รามคำแหง 43/1