#A12420 ✅ 23/11/68 ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5599607

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/13
รูป #A12420 ✅ 23/11/68  ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,590,000 (56,045 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
28.37 ตร.ม.

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A12420 ✅ 23/11/68

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng 

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

อาคาร B3 ชั้น 4 ขนาด 28.37 ตรม.

ราคาขาย 1.59 ล้านบาท

🌟 ระเบียงหันทิศตะวันออก (ไม่โดนแดด)

🌟 ค่าส่วนกลาง 21 บาท/ตร.ม.

🌟 แถมพร๊อพและเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชิ้นตามรูป (ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, Digital Door Lock แบบสแกนนิ้ว และของตกแต่งอื่นๆ)

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng
  • 1,590,000 (56,045 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B3
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
Supalai City Resort Ramkhamhaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ บดินทร์ สวีท โฮม
Bodin Suite Home

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลิปป์ รามคำแหง 43/1
LIB Ramkhamhaeng 43/1