🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6083682
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP26557
ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 20 ขนาด 29 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
– Lobby
– ห้องฟิตเนส 2 ห้อง
– สระว่ายน้ำ + สตีม
– ลานอเนกประสงค์
– ลิฟท์โดยสาร 8 ตัว
– CCTV
– Keycard
– รปภ. 24 ชม.
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- Metro Mall (MRT เพชรบุรี) 200 m.
- Singha Complex : 300 m.
- Fortune Town : 900 m.
- Central พระราม 9 : 1 km.
- Robinson : 1.7 km.
- Interchange 21 : 1.8 km.
- Terminal 21 : 1.8 km.
- Central Embassy : 2.5 km.
- Emquartier : 2.8 km.
- Emporium : 2.8 km.
- Central ชิดลม : 2.9 km.
- มศว : 500 m.
- ร.ร.วัฒนาวิทยาลัย : 1.4 km.
- คริสตจักรวัฒนา : 1.2 km.
- ร.พ.บำรุงราษฎร์ : 1.7 km.
- สวนสาธารณะเบญจสิริ : 2.7 km.
- สวนสาธารณะเบญจกิตติ : 3 km.
รายละเอียด
- Life Asoke
- 4,650,000 (160,345 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 20
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
670 ประกาศเช่า
179 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก
🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี1 ห้องนอน29m2ชั้น 20฿4,650,000NEW !
📌 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี1 ห้องนอน29m2ชั้น 20฿4,650,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2733899)2 ห้องนอน54.5m2ชั้น 15฿8,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2439564)2 ห้องนอน55m2ชั้น High Floor฿9,790,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2427743)2 ห้องนอน55.14m2ชั้น 16฿8,500,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2744641)2 ห้องนอน55.14m2ชั้น 15฿8,760,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 1930610)2 ห้องนอน55.14m2ชั้น 16฿9,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai Premier @ Asokeมีคอนโดขาย 53 ประกาศ

2.5 กม.
3 กม.
2.5 กม.
3.9 กม.
2.9 กม.
2.7 กม.
2.5 กม.
2.9 กม.
2 กม.
3.3 กม.
5 กม.
4.4 กม.
4.5 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
4 กม.
2 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
4 กม.
2 กม.
3.8 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง