ขายคอนโดใจกลางเมือง Life Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ มศว ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001339)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4583012

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดใจกลางเมือง Life Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ มศว ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001339) - รูปที่ 1/6
รูป ขายคอนโดใจกลางเมือง Life Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ มศว ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001339) - รูปที่ 2/6
รูป ขายคอนโดใจกลางเมือง Life Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ มศว ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001339) - รูปที่ 3/6
รูป ขายคอนโดใจกลางเมือง Life Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ มศว ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001339) - รูปที่ 4/6
รูป ขายคอนโดใจกลางเมือง Life Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ มศว ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001339) - รูปที่ 5/6
รูป ขายคอนโดใจกลางเมือง Life Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ มศว ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001339) - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
4,640,000 (154,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.

ไลฟ์ อโศก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001339

ขายคอนโด Life Asoke แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ มศว ใกล้ MRT เพชรบุรี

โลเคชัน :  MRT เพชรบุรี

ขนาด :30 ตร.ม.

อาคาร  :  N

ชั้น :17

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 4,640,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Life Asoke หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Life Asoke
  • 4,640,000 (154,667 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก N
  • 1 ห้องนอน
  • 17
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Asoke

668 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Asoke

182 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก