ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์กเวสท์ สุขุม วิท 77 ชั้นสูง วิวสระ ตกแต่งครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช (SW001839)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4792225
เข้าชม :
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW001835
ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์กเวสท์ สุขุม วิท 77 ชั้นสูง วิวสระ พร้อมอยู่
โลเคชัน : BTS อ่อนนุช
ขนาด :30.92 ตารางเมตร
ชั้น :16
ประเภทห้อง :1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย : 3,080,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)
.
K.ดา 0647874793
K.เอ็ม 0869103639
*มีคอนโด เดอะ เบส พาร์กเวสท์ สุขุม วิท 77 หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- The Base Park West Sukhumvit 77
- 3,080,000 (99,612 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 16
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.92 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
228 ประกาศเช่า
148 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
ขาย The Base Park West 2B1B วิวสระ วิวเมือง LineID : @Rizzestate (มี@ ข้างหน้า)2 ห้องนอน49m2ชั้น 16฿5,990,000UPDATE !
🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE คอนโด The Base Park West สุขุมวิท 771 ห้องนอน30m2ชั้น 32฿3,450,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 61250421 ห้องนอน27.21m2ชั้น 32฿3,380,000UPDATE !
ขาย The base paer west ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS อ่อนนุช สนใจแอดไลน์ spoywink1 ห้องนอน29m2ชั้น 1-10฿2,599,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน29m2ชั้น 18฿2,990,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 39 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน29m2ชั้น 39฿3,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25.85 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน25.85m2ชั้น 25฿2,840,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน27m2ชั้น 24.0฿2,450,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿2,490,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133775 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน53.3m2ชั้น 29฿5,290,000UPDATE !