ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5707184

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 1/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 2/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 3/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 4/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 5/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 6/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 7/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 8/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 9/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 10/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 11/12
รูป ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW003335  - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
5,900,000 (122,917 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.

เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW003335 

ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

โลเคชัน: BTS อ่อนนุช 

ขนาด:48.46 ตรม. 

ชั้น:7

ให้ทุกอย่างที่เห็น วิวมองเห็นต้นไม้เยอะ ร่มรื่น ที่สำคัญเป็นห้องมุม 

ประเภทห้อง:2ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 5,900,000 บาท 

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า

- TV

- แอร์ 

- เตียงพร้อมที่นอน

- ไมโครเวฟ

- เครื่องซักผ้า

- เครื่องทำน้ำอุ่น

_______________________________________________________________

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.เอ็ม 0869103639

K.ดา 0647874793

*มี คอนโด The Base Park West Sukhumvit 77 หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • The Base Park West Sukhumvit 77
  • 5,900,000 (122,917 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50